Thông tin mô tả
BÁN NHÀ YÊN HÒA-20m RA PHỐ-VỪA Ở VỪA CHO THUÊ-NGÕ BA GÁC ĐỖ CỬA
Bán nhà Yên Hòa-Cầu Giấy.
Thiết kế:
T1:phòng khách,bếp,
T2:1 phòng,1
T3,4:mỗi tầng 2 ngủ+
T5:phòng thờ+ sân phơi
Giá: 9,1 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 216,67 Triệu/m2
1037305
Mua bán
Bán nhà Yên Hòa-Cầu Giấy.
Thiết kế:
T1:phòng khách,bếp,
T2:1 phòng,1
T3,4:mỗi tầng 2 ngủ+
T5:phòng thờ+ sân phơi
Nguyễn Đăng Quý
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
50 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
32 tỷ
40 m2