Thông tin mô tả
Bán CCMN Dịch Vọng 75
Mô tả:
Mô tả:
Căn họ dịch vụ trung tâm
+ Thiết kế 7 thang máy
Tầng 1 để xe + 2 phòng.
Tầng 2 3 4 5 6 mỗi tầng 3 phòng.
Tầng 7 1 phòng.
+ Sổ nở hậu đẹp,
Số ĐT: 0329 392 ***
Giá: 14,89 Tỷ
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 198,53 Triệu/m2
960901
Mua bán
Bán CCMN Dịch Vọng 75
Mô tả:
Mô tả:
Căn họ dịch vụ trung tâm
+ Thiết kế 7 thang máy
Tầng 1 để xe + 2 phòng.
Tầng 2 3 4 5 6 mỗi tầng 3 phòng.
Tầng 7 1 phòng.
+ Sổ nở hậu đẹp,
Số ĐT: 0329 392 ***
Nguyễn Đức Thịnh
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2