Thông tin mô tả
+ Nằm trong khu phân lô, Phạm thận Duật , Mai Dịch
+ Nhà xây 4 tầng đẹp, chắc chắn, mỗi tầng 2 phòng, tổng 8 ngủ, công năng sử dụng linh hoạt.
+
Giá: 13,7 Tỷ
Diện tích: 82 m2
Giá/m2: 167,07 Triệu/m2
711281
Mua bán
+ Nằm trong khu phân lô, Phạm thận Duật , Mai Dịch
+
Nguyễn Văn Đến
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2