Thông tin mô tả
Nhà thiết kế 4 tầng, KCBT kiên cố lên tầng thoải mãi.
Vị trí phân lô bàn cờ, lô góc, 2 mặt đường, 2
Giao cắt Nghĩa Tân, Trần Quốc Hoàn, Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Nguyễn Phong Sắc..
Xung quanh tiện ích đầy đủ.
Sổ a4.
Giá : 13.9
Giá: 13,9 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 248,21 Triệu/m2
845643
Mua bán
Nhà thiết kế 4 tầng, KCBT kiên cố lên tầng thoải mãi.
Vị trí phân lô bàn cờ, lô góc, 2 mặt đường, 2
Xung quanh tiện ích đầy đủ.
Sổ a4.
Giá : 13.9
minhthanh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2