Thông tin mô tả
+ Nhà vị trí lô góc 2 mặt ngõ đều ôtô tránh cực đẹp, cách 1 nhà ra phố,
Ngõ phân lô của Bộ Giao Thông, thông tứ tung.
+ Thiết kế:
- T1: Khách, bếp,
- T2,3,4,5: Mỗi tầng 2 phòng,
- T6: Sân phơi trông cây.
-
Giá: 13,9 Tỷ
Diện tích: 53 m2
Giá/m2: 262,26 Triệu/m2
824987
Mua bán
Ngõ phân lô của Bộ Giao Thông, thông tứ tung.
+ Thiết kế:
- T1: Khách, bếp,
- T2,3,4,5: Mỗi tầng 2 phòng,
- T6: Sân phơi trông cây.
-
Vũ Huy Hoàng
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2