Thông tin mô tả
PHÂN LÔ -
Vị Trí :
+
Thiết Kế:
T1 : PK +bếp +
T2 : 2
T3 : 2
T4 : 1
T 5 : sân phơi.
+ Nhà hiện trạng 5 tầng khung cột chắc chắn, thiết kết lệch tầng,có Ô CHỜ THANG MÁY, tổng 5
📕
☺️
Giá: 14,8 Tỷ
Diện tích: 47 m2
Giá/m2: 314,89 Triệu/m2
862696
Mua bán
PHÂN LÔ -
Vị Trí :
+
Thiết Kế:
T1 : PK +bếp +
T2 : 2
T3 : 2
T4 : 1
T 5 : sân phơi.
📕
☺️
Trịnh Đình Nguyên
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2