Thông tin mô tả
- Bán nhà Cầu Giấy, ngõ thông, lô góc, gần phố, 47
- Nằm ở khu vực đông đúc, vài bước ra phố, thông Cầu Giấy, Chùa Láng, Huỳnh Thúc Kháng, Đê La Thành, Kim Mã.
- Gần nhiều
+ Dòng tiền siêu tốt với tổng 7
-
Cám ơn
Giá: 7,25 Tỷ
Diện tích: 47 m2
Giá/m2: 154,26 Triệu/m2
881912
Mua bán
- Bán nhà Cầu Giấy, ngõ thông, lô góc, gần phố, 47
- Gần nhiều
+ Dòng tiền siêu tốt với tổng 7
-
Cám ơn
Mr. Trung
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2