Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 778 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 76 m2, hướng Tây tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 76 m2 86,85 triệu/m2
      - DT: 4m x 19m.vuông vắn, không xíu lộ giới.- Xây dựng 1 trệt 3 lầu, sân thượng trước, sau, có 2 giếng trời sáng thoáng, 5 PN rộng thoáng, có thể thêm...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 84 m2 74,41 triệu/m2
      Mô tả: + DT: 4 x 21 vuông vức không lộ giới+ Nhà BTCT trệt, 2 Lầu, 3  phòng ngủ, 4 vệ sinh, 2 giếng trời cực thoáng,+ chính chủ chuyên làm đồ gỗ, nên...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Chủ cần bán căn nhà vừa xây hẻm nhựa 7m Lê Văn Quới, p. Bình Hưng Hoà A, Bình Tân.DT 4x14m xây đủ.Kết cấu đúc 1 lửng 3 lầu.nội thất xịn xò.Vị trí ngay...

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      - Nhà gần Lê Văn Quới,chợ Bình Trị Đông- Nhà 1trệt 3lầu, 4 PN đẹp- HXT, hẻm thông -Khu an ninh yên tĩnh,sạch sẽ- Ngang 4x20m, nhà hoàn công đầy đủ - Giá...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 7m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      * Bán nhà 2 MT tiện KD 107/45 Liên Khu 4 - 5, Bình Tân, TP. Sài Gòn.* DT: 6 x 14m2, đường nhựa trước nhà 7m Lề 1m.* Kết cấu: 1 trệt 1 lửng, 2 lầu...
      107/45, Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 77 m2 tại Đường Hoàng Văn Hợp - Bình Tân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 77 m2 87,02 triệu/m2
      @@ SIÊU PHẨM - HOÀNG VĂN HỢP - AN LẠC BÌNH TÂN - NHÀ 3 TẦNG SIÊU SANG - CẠNH AEON MALL TÊN LỬA - GIÁP Q6 - SỔ 77M NGANG 4M - giá CHỈ 6 tỉ 700 tr✅✅Mô tả :+...
      Đường Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 84 m2 77,98 triệu/m2
      + Nhà mới, chỉ xách va li vào ở, tặng hết nội thất toàn gỗ quý, tặng luôn hồ cá khôngI.+ DT: (84m2 - 4x21m) trệt 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ, 4...
      Hẻm 879/, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đoàn Phú Tứ - Bình Tân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đoàn Phú Tứ , An Lạc A .Bình Tân . 4X17 TRỆT+LẦU BTCT 3 PN + 3  toilet nhà mới đẹp vào ở luônđường 10 m + lề 4m ,Sổ Vuông đẹp, Hoàn...
      Đường Đoàn Phú Tứ, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 64 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 7m Mã Lò, DT 4 x16m - k lộ giới, 4 tầng, sổ hồng riêng.+ DT chuẩn đẹp: 4m x 16m - k lộ giới. Chỉ 5,5 tỉ tl.+ Nhà đúc 4 tấm, 4  phòng ...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 72 m2 tại Đường Bùi Tư Toàn - An Lạc - Bình Tân, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 72 m2 82,64 triệu/m2
      + Đường 9m thông tứ tung.+ Kết cấu: Nhà 3 tầng một + Hai Lầu, Sân thượng rộng, còn rất mới, cứng cáp, gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.+ DT:...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 56 m2, hướng Nam tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      MUA NHÀ MỚI ĐÓN TẾT KHÁCH ƠI SÁT BÊN AEON TÂN PHÚCHỦ CẦN BÁN Còn 6 căn nữa ở khu dân cư Hoa Sứ (gần siêu thị Aeon), đi bộ ra đc khu chợ 26 /3, gần trường...
      Đường Kênh 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 68 m2 85,3 triệu/m2
      BÁN NHÀ BÌNH HƯNG HÒA B BÌNH TÂN, NGAY ĐƯỜNG LIÊN KHU 4_5 VÀO , KẾ BÊN CHƠ BÌNH THÀNH, DT 4 x 17 ĐÚC 4 TẤM , 4 PHÒNG ,5 phòng vệ sinh , Giá NHỈNH 5...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 64 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 64 m2 107,82 triệu/m2
      chính chủ đi định cư Mỹ cần bán nhanh ngôi nhà hẻm Lê Văn Quới , Q. Bình TânNhà 1/ Lê Văn Quới, Bình Trị Đông, Bình Tân, cách 4 xã 200m, tiện đi Q. Tân...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      + Đường 10m, xe tải quay đầu.+ Kết cấu: Nhà 4 tầng một hai lầu và sân thượng+ Gồm 4 phòng ngủ 3VS, nội thất sang trọng xịn sò+ Nhà còn rất mới, xách...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Dương Vương, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà góc 2 MT hẻm ô tô đường An Dương Vương, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.Hẻm trước nhà 6m, hẻm bên hông 6m, nhà để đc oto.Nhà 1 trệt 1 lầu gồm...
      Đường An Dương Vương, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 56 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 56 m2 93,75 triệu/m2
      Bán căn nhà phố vừa xây 4,5 tấm siêu đẹp - xách va li vô ở liền đường Bình Trị Đông, hẻm đẹp 8m gần chợ Lê Văn Quới cách ngã tư Bốn Xã 500m.+ DT: 4m x...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 82 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 82 m2 62,2 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng 1 trệt 1 lầu kiên cố.- Nhà có 2  phòng ngủ, 2  toilet, Pk.- hẻm xe hơi đến nhà, thông thoáng.- Vị trí gần Aeon Bình Tân, bến xe...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 56 m2 94,65 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm 5m đường Bình Trị Đông, P. Bình Trị Đông, Bình Tân.- Nhà kết cấu 2 lầu sân thượng, nhà còn mới, vào sử dụng ngay.- Hẻm 5m thông thoáng, khu vực...

      Bán nhà riêng Bình Tân giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Bình Tân được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Bình Tân ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Bình Tân giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Bình Tân phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Bình Tân, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại Bình Tân là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.