Thông tin mô tả
+ Bán nhà 24
+ Nhà nằm vị trí cực đẹp, buôn bán
+ Vị trí có thể
+ Nhà khung cột bê tông rất chắc chắn, về chỉ cần Sơn lướt qua lại đẹp ngay. Khu vực
+ Thiết kế:
+ Tầng 1:
+ Tầng 2.3.4.5: Mỗi tầng 1 phòng,
+
+
Giá: 5,9 Tỷ
Diện tích: 24 m2
Giá/m2: 245,83 Triệu/m2
874853
Mua bán
+ Bán nhà 24
+ Nhà nằm vị trí cực đẹp, buôn bán
+ Vị trí có thể
+ Thiết kế:
+ Tầng 1:
+ Tầng 2.3.4.5: Mỗi tầng 1 phòng,
+
+
Nguyễn Giang Nam
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2