Bán nhà Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, 43m, 5 tầng, MT 3.8m, giá 4 tỷ 450 triệu, có thương lượng.
Giá: 4450000 Tỷ
Diện tích: 43 m2
Giá/m2: 103488372,09 Triệu/m2
4159
Mua bán
Nguyễn Thị Én
Bất động sản cùng khu vực
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2