Thông tin mô tả
- Vị trí nằm trong trung tâm
- Tiện ích xung quanh ngập tràn, không thiếu thứ gì.
- Hiện trạng là nhà cũ, xác định bán đất.
-
Giá: 5,9 Tỷ
Diện tích: 29 m2
Giá/m2: 203,45 Triệu/m2
730715
Mua bán
- Vị trí nằm trong trung tâm
- Tiện ích xung quanh ngập tràn, không thiếu thứ gì.
- Hiện trạng là nhà cũ, xác định bán đất.
-
Bùi Xuân Trà
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2