Thông tin mô tả
Bán nhà Phúc Xá Ba Đình nhà nhỏ giá rẻ ngõ thông gần phố gần chợ sổ vuông đẹp.
Vị trí nhà đẹp thông thoáng ngõ thẳng cách
Thiết kế 4 tầng 3 ngủ +
Sổ chính chủ vuông đẹp.
Giá: 2,55 Tỷ
Diện tích: 20 m2
Giá/m2: 127,5 Triệu/m2
882534
Mua bán
Vị trí nhà đẹp thông thoáng ngõ thẳng cách
Thiết kế 4 tầng 3 ngủ +
Sổ chính chủ vuông đẹp.
Phùng Thị Thơm
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2