Thông tin mô tả
- Vị trí nhà nằm trong phố Thành Công, cách phố chỉ vài bước chân, hai mặt ngõ đều rộng và đi hai cửa. Tiện ích xung quanh ngập tràn.
- Thiết kế 5 tầng khung cột: Tận dụng tất cả đc 7
- Nhà đang cho thuê 20tr.
-
Giá: 3,45 Tỷ
Diện tích: 27 m2
Giá/m2: 127,78 Triệu/m2
845403
Mua bán
- Thiết kế 5 tầng khung cột: Tận dụng tất cả đc 7
- Nhà đang cho thuê 20tr.
-
Bùi Xuân Trà
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Đường Đội Nhân, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
9,6 tỷ
99 m2