Thông tin mô tả
Bán đất ngõ 12 Đào Tấn thông ngõ 84 Linh Lang, Phan Kế Bính,
- DT: 130
- Khu vực có nhiều người Nhật đang sinh sống, phù hợp cho xây đầu tư toà
-
- Giá: 22.9tỷ(tl)
Giá: 22,9 Tỷ
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 176,15 Triệu/m2
863215
Mua bán
- DT: 130
-
- Giá: 22.9tỷ(tl)
nguyễn xuan việt
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2