Thông tin mô tả
Bán nhà Giảng Võ - cách phố Giảng Võ 50m, ra đầu ngõ là bến
- Nhà 5 tầng, vị trí cực kì đẹp, giáp ranh Đống Đa, gần trường chợ, gần các phố lớn...
-
- Giá 4,9
Giá: 4,9 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 153,12 Triệu/m2
841159
Mua bán
Bán nhà Giảng Võ - cách phố Giảng Võ 50m, ra đầu ngõ là bến
-
- Giá 4,9
Đỗ Trọng Dũng
Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
18 tỷ
55 m2
Đường Đội Nhân, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
17,5 tỷ
55 m2
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2