Thông tin mô tả
+ Khu phân lô vip Ba Đình,
+
---------------
+ Vị trí: Đắc địa Ba Đình, Khu phân lô Dân trí cao,
Vài bước ra phố,
+ Nhà cũ ở tạm Chủ xác định bán đất tặng nhà.
+ Sổ phân lô, thoáng trước thoáng sau vuông đẹp.
+
Giá: 21,8 Tỷ
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 198,18 Triệu/m2
976595
Mua bán
+ Khu phân lô vip Ba Đình,
+
---------------
+ Vị trí: Đắc địa Ba Đình, Khu phân lô Dân trí cao,
Vài bước ra phố,
+ Nhà cũ ở tạm Chủ xác định bán đất tặng nhà.
+ Sổ phân lô, thoáng trước thoáng sau vuông đẹp.
+
Huấn Nguyễn
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2