Thông tin mô tả
Chủ
- Bán Nhà hẻm đường Mễ Cốc, p15,
- Nhà 1 trệt 1 lầu với 3
- DT: 3,5mx15m = 52,5
-
- Vị trí: tiện ích xung quanh đầy đủ trường cấp MN123, chợ, BV,quán
- Giá: 959tr TL cho khách thiện chí
Nhà mới chuyển vào ở luôn,
Giá: 959 Triệu
Diện tích: 52,5 m2
Giá/m2: 18,27 Triệu/m2
1025834
Mua bán
Chủ
- Bán Nhà hẻm đường Mễ Cốc, p15,
- Nhà 1 trệt 1 lầu với 3
- DT: 3,5mx15m = 52,5
-
- Giá: 959tr TL cho khách thiện chí
Nhà mới chuyển vào ở luôn,
Minh Phúc
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
17,6 tỷ
88 m2
Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
5,85 tỷ
82 m2
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
17,6 tỷ
88 m2
Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
500 triệu
40 m2