Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà đường Bùi Hữu Nghĩa,
-
- Giá:
-
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng (2
- Gần
- Rất thích hợp cho việc
Giá: 2,43 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 60,75 Triệu/m2
839654
Mua bán
Chính chủ cần bán nhà đường Bùi Hữu Nghĩa,
-
- Giá:
-
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng (2
- Gần
- Rất thích hợp cho việc
Kim Tuyền
Phường 9, Quận 5, TP. Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
62 m2
40Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
85 tỷ
286 m2
Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
72 m2
Đường Gò Công, Phường 13, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
1,69 tỷ
43,36000061035156 m2