Thông tin mô tả
Lâm 0708438*** Làm Ăn Thua Lỗ Bán Nhà Trả Nợ Đ. Phạm Hữu Chí , 61
Tiện Ích : di chuyển 5p ra chợ lớn ,
Thiết kế : nhà 1 trệt 1 lầu , 3
Giá : 930
Giá: 930 Triệu
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 15,25 Triệu/m2
1022596
Mua bán
Tiện Ích : di chuyển 5p ra chợ lớn ,
Thiết kế : nhà 1 trệt 1 lầu , 3
Giá : 930
Lâm Nguyễn
Phường 9, Quận 5, TP. Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
62 m2
40Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
85 tỷ
286 m2
Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
72 m2
Đường Gò Công, Phường 13, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
1,69 tỷ
43,36000061035156 m2