Thông tin mô tả
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ -
-
- Lộ giớ đường Bà
-
- Có
- Hiện đang
- Giá :4,1ty
Nhà xây để ở nên xây rất kiên cố và chắc chắn. Thiết kế nhà kiểu hiện đại,
Giá: 225,5 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 4100 Triệu/m2
879595
Mua bán
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ -
-
- Lộ giớ đường Bà
-
- Có
- Hiện đang
- Giá :4,1ty
An Hoa
Phường 9, Quận 5, TP. Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
62 m2
40Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
85 tỷ
286 m2
Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
72 m2
Đường Gò Công, Phường 13, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
1,69 tỷ
43,36000061035156 m2