Thông tin mô tả
Tôi chính chủ cần bán nhà 19 đường Hùng Vương,
DT: 4.5 x 15m, 3 tầng.
Thuê 40tr/tháng còn 2 năm.
- Chỉ 11
Do càn tiền gấp nên bán giá này mong gặp khách thiện chí...
Giá: 11 Tỷ
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 177,42 Triệu/m2
970483
Mua bán
Tôi chính chủ cần bán nhà 19 đường Hùng Vương,
DT: 4.5 x 15m, 3 tầng.
Thuê 40tr/tháng còn 2 năm.
- Chỉ 11
Do càn tiền gấp nên bán giá này mong gặp khách thiện chí...
Nhật
Phường 9, Quận 5, TP. Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
62 m2
40Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
85 tỷ
286 m2
Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
72 m2
Đường Gò Công, Phường 13, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
1,69 tỷ
43,36000061035156 m2