Thông tin mô tả
bán góc 2mt Hoà Hoả P 3
Bán nhà góc 2MT
DT: 6.7X11m cn : 56.6m2
kết câu : 1 trệt 2 lầu
hđt thuê : 25
giá :14.5ty
-
Giá: 14,5 Tỷ
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 254,39 Triệu/m2
859855
Mua bán
bán góc 2mt Hoà Hoả P 3
Bán nhà góc 2MT
DT: 6.7X11m cn : 56.6m2
kết câu : 1 trệt 2 lầu
hđt thuê : 25
giá :14.5ty
-
Hồ Công Hòa
Đường Tô Hiến Thành, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
985 triệu
64 m2
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2