Thông tin mô tả
Bán nhà chính chủ - sổ
- Đường Cách Mạng Tháng 8.
-
- Nhà 4 Tầng.
- Ngang 4m X 10m.
- Giá 7.9
Mô tả: 13Q10 - 55T21C81.
+
+ Thiết kế 1 trệt 2 lầu và sân thượng gồm 4
+ Nhà chính chủ ở lâu đời,
+
Giá: 7,9 Tỷ
Diện tích: 41 m2
Giá/m2: 192,68 Triệu/m2
920360
Mua bán
Bán nhà chính chủ - sổ
- Đường Cách Mạng Tháng 8.
-
- Nhà 4 Tầng.
- Ngang 4m X 10m.
- Giá 7.9
Mô tả: 13Q10 - 55T21C81.
+
+ Thiết kế 1 trệt 2 lầu và sân thượng gồm 4
+ Nhà chính chủ ở lâu đời,
+
Bao Tịnh Vân
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2
Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
70 m2