Thông tin mô tả
Bán nhà đường Hoà Hưng,
- Nhà gần đường Cách Mạng Tháng 8, gần khu Hà Đô
-
-
- Nhà mới tặng lại nội thất, có thể dọn
- Nay cần bán sớm giá 8.71
Nhà ngay trung tâm nên đi đâu cũng tiện. Sát vách
Giá: 8,71 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 167,5 Triệu/m2
920382
Mua bán
Bán nhà đường Hoà Hưng,
- Nhà gần đường Cách Mạng Tháng 8, gần khu Hà Đô
-
-
- Nhà mới tặng lại nội thất, có thể dọn
- Nay cần bán sớm giá 8.71
Nhà ngay trung tâm nên đi đâu cũng tiện. Sát vách
Nguyễn Long
Đường Tô Hiến Thành, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
985 triệu
64 m2
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2