Thông tin mô tả
Chính chủ: Bán nhà Thành Thái F14 Q10.
DT: 4x19 (77
XD: 1 trệt 2 lầu ST (222m sàn).
5
Hướng:
Vị trí giáp Q1, Q3, Q5, Q11, Tân Bình, gần
Khu dân trí cao cán bộ ở an ninh yên tĩnh..
Giá 10
Giá: 10,8 Tỷ
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 140,26 Triệu/m2
764697
Mua bán
Chính chủ: Bán nhà Thành Thái F14 Q10.
DT: 4x19 (77
XD: 1 trệt 2 lầu ST (222m sàn).
5
Hướng:
Vị trí giáp Q1, Q3, Q5, Q11, Tân Bình, gần
Khu dân trí cao cán bộ ở an ninh yên tĩnh..
Giá 10
Phúc An
Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 3, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
3,36 tỷ
18 m2
Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,55 tỷ
68 m2
Đường Tô Hiến Thành, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
985 triệu
64 m2
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2