Thông tin mô tả
Mổ tim cho cháu bán nhà Đường Nguyễn Tri Phương,
Nhà gần chợ tiện buôn bán hoặc cho thuê mặt bằng.
- Nhà có sổ sang tên trong ngày luôn.
-
- Hẻm 5m
-
- Khu vực
- Gần
- Tiện
- Vì cần
Giá: 976 Triệu
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 13,37 Triệu/m2
1008042
Mua bán
Mổ tim cho cháu bán nhà Đường Nguyễn Tri Phương,
Nhà gần chợ tiện buôn bán hoặc cho thuê mặt bằng.
- Nhà có sổ sang tên trong ngày luôn.
-
- Hẻm 5m
-
- Khu vực
- Gần
- Tiện
- Vì cần
Phúc Hậu
Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
110 tỷ
123 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
8 tỷ
30 m2
Phố Lý Thường Kiệt, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
430 triệu
40 m2
Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 3, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
3,36 tỷ
18 m2