Cần bán nhà đẹp 475 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 168 tỷ

Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

Giá: 168 Tỷ

Diện tích: 475 m2

Giá/m2: 353,68 Triệu/m2

1056305

Mua bán

Thông tin mô tả

BÁN ngôi nhà GÓC ĐỒNG NAI Q10, 17x26M, DÒNG TIỀN 200TR, GIÁ 168 tỉ

🏢 Vị Trí: Đồng Nai ( P.15, Q. 10 cũ), nay P. Hòa Hưng, Hồ Chí Minh | căn hộ góc DT lớn – khai thác thương mại mạnh

📍 Tọa lạc tại khu vực sầm uất Q. 10, tuyến đường Đồng Nai – kết nối thuận tiện Lý Thường Kiệt, Bắc Hải. Khu vực đông dân, phù hợp nhiều mô hình KD.

📐 Thông tin chi tiết

- DT: 17m × 26m (nở hậu 27m)

- Công nhận: 475 m2

- Kết cấu: Trệt + 1 lầu + sân vườn

💵 Dòng tiền hiện hữu - Thu nhập: khoảng200 tr/tháng - thuê còn khoảng3 năm

💰 giá: 168 tỉ khoảng 354 tr/m2

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực