Thông tin mô tả
Vỡ nợ chứng khoáng bán nhà 1T2L hẻm 5m Thành Thái Q10, 75
Nhà còn mới có thể dọn vô ở luôn.
- Đường trước nhà lớn
- Khu vực đông
Tận 4
- Bao sang tên công chứng.
-
- Hỗ trợ vay vốn
Sang tên trong ngày.
- DT công nhận 75
Giá: 877 Triệu
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 11,69 Triệu/m2
1005309
Mua bán
Vỡ nợ chứng khoáng bán nhà 1T2L hẻm 5m Thành Thái Q10, 75
Nhà còn mới có thể dọn vô ở luôn.
- Đường trước nhà lớn
- Khu vực đông
Tận 4
- Bao sang tên công chứng.
-
- Hỗ trợ vay vốn
Sang tên trong ngày.
- DT công nhận 75
Cẩm Tiên
Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 3, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
3,36 tỷ
18 m2
Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,55 tỷ
68 m2
Đường Tô Hiến Thành, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
985 triệu
64 m2
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2