Thông tin mô tả
Bán nhà Hậu Ái - Vân Canh, xây độc lập, 32
+ Vị trí nhà ở bán kính 1
- Tầng 1: Phòng khách + bếp +
- Tầng 2 + 3 + 4: Mỗi tầng 1
- Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi.
+
+
-
Giá: 2,9 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 90,62 Triệu/m2
719167
Mua bán
Bán nhà Hậu Ái - Vân Canh, xây độc lập, 32
+ Vị trí nhà ở bán kính 1
- Tầng 1: Phòng khách + bếp +
- Tầng 2 + 3 + 4: Mỗi tầng 1
- Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi.
+
+
-
Nguyễn Phương Nam
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2
Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,89 tỷ
34 m2