Thông tin mô tả
BOM TẤN ĐẦU TƯ – SIÊU PHẨM HOA HẬU GÂY SỐC TRÊN THỊ TRƯỜNG
🔥 Mức giá GÂY CHẤN ĐỘNG: chỉ còn 5,35
Giá: 5,35 Tỷ
Diện tích: 35,5 m2
Giá/m2: 150,70 Triệu/m2
1024337
Mua bán
BOM TẤN ĐẦU TƯ – SIÊU PHẨM HOA HẬU GÂY SỐC TRÊN THỊ TRƯỜNG
🔥 Mức giá GÂY CHẤN ĐỘNG: chỉ còn 5,35
Trung Hiếu Nguyễn
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2
Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,89 tỷ
34 m2