Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán lô nhà đất ngay
Ngang 6m nở hậu 10m có 100
Em đáo hạn
ACE quan tâm
Giá: 850 Triệu
Diện tích: 344 m2
Giá/m2: 2,47 Triệu/m2
606546
Mua bán
Chính chủ cần bán lô nhà đất ngay
Ngang 6m nở hậu 10m có 100
Em đáo hạn
ACE quan tâm
Hoàng Thị Phương
Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
170 triệu
2475 m2
Đường Cao Bá Quát, Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
0,98 triệu
250 m2
Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
0,468 triệu
250 m2
Đường 14, Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
12 tỷ
600 m2