Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội năm 2026

      Có 45.108 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      Thông tin mô tả ĐẸP GẦN PHỐ - 50M RA NGÕ ô tô - DÒNG TIỀN 60TR/THÁNG - 10 PHÒNG KHÉP KÍN - đầy đủ nội thất  Toà căn hộ dịch vụ /CCMN...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      BÁN NHÀ 254 MINH KHAI - HOÀNG MAI – 8.42 TỶ * 5 TẦNG MỚI – 038.248.7733

      8.42 tỷ 46 m2 183,05 triệu/m2
      BÁN NHÀ 254 MINH KHAI - HOÀNG MAI – 8.42 TỶ * 5 TẦNG MỚI  – 038.248.7733Ngõ nông thẳng thông ngõ Gốc Đề cực đẹp, sạch sẽ, rộng rãi ba gác vào...
      Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 38 m2 tại Đường Thanh Lãm - Phú Lãm - Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 38 m2 315,79 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHIA TS, gia đình thống nhất bán ngôi nhà mặt đường Thanh Lãm, Phú Lãm, Hà Đông.DT nhà 38m², MT rộng 4,2m, hiện trạng xây 3 tầng bê tông cốt thép....
      Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 38 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 38 m2 228,95 triệu/m2
      NHÀ 5 TẦNG MỚI ĐẸP - 3 phòng ngủ KHÉP KÍN - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG - GẦN PHỐ - BÁCH KHOA - KINH TẾ - BẠCH MAI.Vị trí đẹp gần phố, Giao thông thuận tiện vào...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,98 tỷ

      9.98 tỷ 38 m2 262,64 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay Giáp Bát Kim Đồng 38m²*5T mt 4,8m nhỉnh 9 tỉGIÁP BÁT KIM ĐỒNG Ở NGAY - 50M RA oto- NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN.DT 38m² xây...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 43 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 43 m2 279,07 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng, gia đình cần bán ngôi nhà nằm sát mặt Phố Vọng, P. Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 38 m2 tại Đường Khương Hạ Mới - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 38 m2 286,85 triệu/m2
      khương hạ 6 tầng, PN master rộng, ngõ ô tô tránh, cạnh hồ điều hoà, 10,x tỉ vô ở ngay, bìa đỏ vuông đét, 2 thoáng trước sau.🔥 gia đình mua ở, mua KD,...
      Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 50 m2 194 triệu/m2
      - Nhà 2 mặt thoáng, MT 5m, DT hiếm có trong khu vực- Ngõ thông, ô tô nhỏ vào tận cửa- Tiện ích bạt ngàn: cạnh chợ dân sinh, vài bước đến trường mẫu giáo,...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà 50 m2 tại Phố Khương Hạ - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 50 m2 188 triệu/m2
      khương hạ bìa đỏ 50m², sẵn nhà 3 ngủ, nội thất cơ bản ở ngay, 9.4 tỉ. ngõ thông, 20m ra phố ô tô tránh, vừa ở vừa KD tốt✔️ cạnh trường học từ mẫu giáo,...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 48 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 48 m2 260,42 triệu/m2
      Bán CCMN 6 Tầng Thang Máy Văn Miếu Quốc Tử Giám----------------------------------------------------------------------Tòa căn hộ chung cư mini vừa xây đã...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 55 m2 343,64 triệu/m2
      Nhà đẹp như mới, chủ ĐT thiết kế sang trọng, hiện đại, tặng toàn bộ nội thất. Công năng toàn diện : garage, Khách, Bếp, 2 Ngủ Master, 2 ngủ+ phòng vệ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà 40 m2 tại Phố Khương Hạ - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      40m² bìa đỏ nhà 5 tầng, nội thất ở ngay, bán kính 100m là đỗ ô tô, trường học, chợ. khu vực ổn định không quy hoạch, gần vành đai 2.5, chỉ 7.8 tỉ📐ngôi ...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      BÁN NHÀ 254 MINH KHAI - HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG - LÔ GÓC – 6.43 TỶ – 038.248.7733

      6.43 tỷ 28 m2 229,65 triệu/m2
      BÁN NHÀ 254 MINH KHAI - HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG - LÔ GÓC –  6.43 TỶ – 038.248.7733 ngõ 254 Minh Khai sầm uất, tuyến ngõ thông thoáng và giao...
      Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 26 m2 tại Phường Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 26 m2 319,24 triệu/m2
      _ Nhà 5 tầng Gần 30 mét vuông , Giá hơn 8T , đầy đủ nội thất, bìa đỏ.- Vị Trí ngõ thông Thái Hà, thẳng tắp, nhiều tiện ích.- Khu vực dân trí văn...
      Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 45 m2 tại Phường Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      NHÀ TT ĐỐNG ĐA, ĐẸP, CỰC CHILL, đầy đủ nội thất - NGÕ THÔNG, GẦN SÁT oto - Diện tich Gần 50 mét vuông , Giá hơn 10 tỉ chút, đầy đủ nội ...
      Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 triệu

      14 triệu 60 m2 0,24 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng, có 7 phòng khép kín đang cho thuê, mỗi tháng 35tr.- Vị trí cực đẹp, giáp nhiều tuyến đường sầm uất, trung tâm giao thương các Q....
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 83,5999984741211 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 16,97 tỷ

      16.97 tỷ 83,6 m2 203 triệu/m2
      83.6 mét vuông x 3 tầng – Ngọc Thụy.Chủ có việc cần bán nhanh nên ra giá đầu tư siêu hấp dẫn 203tr/ mét vuông✔ MT rộng✔ Đường oto tránh , thông...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Lợi ích to lớn từ việc tham khảo giá nhà bán Hà Nội trước khi quyết định đầu tư

      Việc tham khảo giá bán nhà Hà Nội là một bước quan trọng và mang lại nhiều lợi ích cho người mua, bất kể mục đích mua bất động sản là để ở hay đầu tư. Cụ thể như sau : 

      Tránh việc mua “hớ” nhà đất với giá quá cao

      Giá trị bất động sản phụ thuộc vào thị trường và người bán. Tuy nhiên, do tâm lý “thuận mua vừa bán” giữa hai bên, nên đôi khi người mua có thể bị “hớ” nếu không tìm hiểu về giá cả trước đó. Vì vậy, việc tham khảo giá nhà bán Hà Nội trước khi mua là rất cần thiết.

      Dễ dàng hơn cho việc thương lượng

      Việc tham khảo giá nhà Hà Nội cần bán tương tự trong khu vực sẽ giúp bạn nắm được mức giá chung và thương lượng dễ dàng hơn với người bán, tránh bị hét giá.

      Dự đoán được tiềm năng và tính thanh khoản của bất động sản

      Biết được giá trung bình và lịch sử giá rao bán giúp bạn dự đoán được mức độ tăng giá và tính thanh khoản của nhà Hà Nội trong tương lai. Đặc biệt, điều này rất quan trọng đối với những người mua để đầu tư.

      Các yếu tố ảnh hưởng đến giá nhà bán Hà Nội

      Giá bán nhà Hà Nội phụ thuộc chặt chẽ vào một số yếu tố sau đây:

      Diện tích

      Khi đất đai ngày càng trở nên đắt đỏ trong khi nhu cầu nhà ở ngày một tăng cao thì diện tích và kích thước nhà đất càng được quan tâm, có tính quyết định đến giá cả của ngôi nhà. Một căn nhà bán tại Hà Nội có kích thước hợp lý và diện tích tối ưu sẽ thỏa mãn nhu cầu của đại đa số người mua.