Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Bán nhà phố - shophouse 6 tầng, 101 m2, giá 18 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 101 m2 178,22 triệu/m2
      - bán nhanh nhà phố thương mại shophouse Galaxy Vạn Phúc 101 m2 giá chỉ 18 tỉ.- Hàng xóm các khu căn biệt thự, liên kế hiện đại. Him Lam Vạn Phúc,...
      Dự án TSQ Galaxy, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu shophouses 155 m2, giá 9,3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9.31 tỷ 155 m2 60 triệu/m2
      Em cần bán nhà phố thương mại shophouse 155m2, giá chỉ 9,3 tỉ BP, giá mềm nhất thị trường vin Ocean Park Gia Lâm.- Vị trí: Căn shop nằm tạ khu shop...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse 4 tầng, 114 m2, giá 20,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      20.5 tỷ 114 m2 179,83 triệu/m2
      Em cần bán nhanh nhà phố thương mại xẻ khe HA2 114m, giá chỉ 182tr/m2.- Vị trí: Nằm trên trục đường 30m, kết nối từ khu căn hộ chung cư đến TTTM...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố shophouse 5 tầng, 115 m2, thỏa thuận tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 115 m2
      Bán căn nhà phố thương mại mặt đường 30m, xây dựng 5 tầng hoàn thiện, nhận nhà KD ngay.Căn sát góc MT 6m, KD cực đỉnh. Tây Nam.Đã có quyết định giải...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn shophouse 2 m2, giá 6 tr tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội

      6 triệu 2 m2 3 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng lại Suất ngoại giao tại KCN Tellin tại Thanh Oai.Hiện nay KCN đã tiến hành làm hạ tầng và triển khai mạnh để kịp tiến độ bàn giao.Vị...
      Dự án Telin Park Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 1 tầng, 80 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      CĐT chào bán nhà phố thương mại KD tầng 1 , trung tâm của dự án DT từ : 40 - 60 - 80 -100 - 200m2giá : từ 60tr/ mét vuông hotline: 0912 347 ***
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 5 tầng, 478 m2, giá 350 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      350 tỷ 478 m2 732,22 triệu/m2
      - Starlake Hồ Tây sở hữu vị trí đắc địa với vệ tinh kết nối linh hoạt, đồng thời lại thừa hưởng hạ tầng khu vực đẳng cấp đảm bảo cho một cuộc sống hiện đại....
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán shophouse giá tốt tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      bán nhanh lô góc nhà phố thương mại khối đế toà I2 vin Smart City.- DT: 63,3 mét vuông.- Lô góc ngã 4 mặt đường lớn. Đối diện biển hồ.- Đã có...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà phố shophouse 1 tầng, 200 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Sở hữu ngay lô mặt sàn thương mại TNR Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu (KD cho thuê - dòng tiền ngay - chính sách hỗ trợ bank 0 phần trăm lên tới 24...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 1 tầng, 551 m2, giá 57,86 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      57.86 tỷ 551 m2 105 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô tầng 1 sàn thương mại.Hiện đang cho siêu thị thuê với giá 20$/m/tháng.Bàn giao cơ bản full điều hoà âm trần.Dòng tiền sẵn có.Quy hoặch...
      Dự án Goldmark City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 80 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      CĐT vin chào bán khu nhà phố thương mại shophouse KD cho thuê vip nhất dự án vin Smart City.DT: 40 - 60 - 80 - 100m2.giá: 60tr/m2.Mua đc là thắng, KH...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà phố shophouse 2 m2, giá 5 triệu tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội

      5 triệu 2 m2 2,5 triệu/m2
      Dự án Telin Park Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 5 tầng, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên chính chủ cần sang nhượng lại căn nhà phố thương mại này. Cụ thể như sau:- DT 112,5m2.- Hướng Nam, nhìn ra hồ Yên Sở.-...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 88 m2, giá 16,45 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16.45 tỷ 88 m2 186,94 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse mặt hồ vin Smart City.Vị trí: căn hộ góc ngay cửa sảnh chính toà mặt đường TP 52m - kết nối đi tố hữu hà đông.- Đối...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 11 tầng, 100 m2, giá rẻ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chủ gửi bán lại căn shop tòa A. Masteri.Cho thuê 1 năm có = 600tr.Chỉ bỏ vốn đầu tư là = 4 tỉ.Còn lại vay bank lãi xuất 0 phần trăm đến 2024.
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 4 tầng, 150 m2, giá 19,7 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      19.7 tỷ 150 m2 131,34 triệu/m2
      chính chủ Ở Riverside cần bán ngay song lập:150 mét vuông.- Hướng Nam.- đc KD.- Cạnh phố đi bộ Châu Âu, cạnh vincom và công viên.- Phân khu Hải Âu,...

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 96 m2, giá 9,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.9 tỷ 96 m2 103,13 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất dự án, đang cho thuê thu 500 tr/năm, KD tốt.Tầng 1: 53,3 m2.Tầng 2: 42,8 m2a.Hiện tại đã thông tầng.Các nhà phố thương mại shophouse...

      Chuyển nhượng shophouse 5 tầng, 45 m2, giá 1,27 tỷ tại Xã Liên Phương - Thường Tín - Hà Nội

      1.27 tỷ 45 m2 28,23 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán cắt lỗ ngôi nhà 3.5 tầng tại TTTM Liên Phương Market, Thường Tín District, HN có sẵn nhà, điện, nước.. Người mua chỉ việc đến ở kết...
      Xã Liên Phương, Thường Tín, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!