Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 75 m2, giá 11 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0899 699 ***.1. Căn siêu góc mặt quảng trường kinh đô ánh sáng.- căn hộ góc 2 mặt đường 148m2: 4x tỉ.- căn hộ góc 3 mặt đường: 213 m3:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán shophouses 5 tầng, 90 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường 179 - Cửu Cao - Văn Giang - Hưng Yên

      7.6 tỷ 90 m2 84,45 triệu/m2
      Aquarius Văn Giang - KĐT tươi đẹp với không gian xanh mát, tạo nên một môi trường sống lý tưởng cho cộng đồng. Với DT rộng lớn 7,24ha, dự án này cung cấp...
      Đường 179, Xã Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng shop house 5 tầng, 120 m2, giá tốt tại Đường 179 - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 120 m2
      chào bán dự án Khu Phố Mới Văn Giang.Đón đầu tiềm năng đầu tư Bds Hưng Yên.pháp lí đầy đủ - Chính sách cực tốt cho KH mua đợt đầu.Sở hữu nhà phố thương ...
      Đường 179, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán shophouses 66 tầng, 50 m2, thỏa thuận tại Xã Nghĩa Hiệp - Yên Mỹ - Hưng Yên

      Thỏa thuận 50 m2
      Sinh lời khủng tại Phố Nối House ngay lúc này.Trung tâm TX phát triển.Thủ phủ công nghiệp: Thăng Long, Phố Nối A, B...Công viên khủng long 12.000m.Hồ nhạc...
      Dự án Phố Nối House, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Chuyển nhượng shop house 5 tầng, giá tốt tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 0 m2
      Shop Phố Tây mặt sông Venice, phố đi bộ.KD ẩm thực: Thế giới Bia và Nhà hàng Việt Nam...Hướng: hướng Đông Nam view trực diện sông Venice, tháp đồng hồ.Rất...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà phố shophouse 5 tầng, giá 17 tr tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      17 triệu 0 m2
      Quà tặng may mắn dành cho quý khách hàng trong tháng 11: tặng ngay 1 cây vàng ngay khi ký hợp đồng mua bánĐộc quyền bán căn shop PĐ-KT 5x...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 2 tầng, 202 m2, giá rẻ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 202 m2
      Tôi cần bán căn hộ góc 2 tầng, măt tiền quảng trường, mặt sau là sảnh dân cư đi lên. call ngay trực tiếp với chính chủ: 0968 228 ***.Thông tin chi...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay shophouses 4 tầng, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Cần bán lô nhà phố thương mại shophouse - Trung tâm thị trấn Sapa.Cách Sun Plaza, chợ Tình, Nhà thờ Đá 800 mét vuông, cách hồ Sapa...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 4 tầng, 125 m2, thỏa thuận tại Sa Pa - Lào Cai

      Thỏa thuận 125 m2
      - miếng đất thuộc khu đô thị mới hướng Tây Bắc. Bán 2 lô đẹp nhất dự án. Tiềm năng sinh lời cao, Khai thác và KD trọn đời.- DT miếng đất: 125 mét...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu ngay căn shophouse 5 tầng, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Sapa City Cloud - hàng hiếm nghỉ dưỡng đầu tư hot nhất Sapa.- Vị trí đắc địa nhất tại trung tâm thị trấn Sapa.+ 1,5 kilomet - 2,5 kilomet đến cáp...
      N
      Nguyễn Quang Cảnh - Nhn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 124 m2, giá 16 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      16 tỷ 124 m2 129,04 triệu/m2
      1. Căn nhà phố thương mại đường Milan giá cắt lỗ 4 tỉ.2. Căn nhà phố thương mại đối diện cáp treo bán giá siêu mềm nhất.3. căn hộ góc 3 MT, giá...
      Dự án Sun Premier Village Primavera, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Sapa đc nổi lên là một đại KDL rộng lớn với tiềm năng khai thác 4 mùa trong năm, đc Nhà Nước đẩy mạnh phát xây dựng cơ sở giao thông để chú trọng đầu tư...
      N
      Nguyễn Quang Cảnh - Nhn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố - shophouse 5 tầng, 105 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      8 tỷ 105 m2 76,2 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn sang nhượng nhà phố thương mại shophouse Melodia Bãi Kem, Phú Quốc tháng 11.- Đường D1 gần biển, giá chỉ 14 tỉ.- Đường D2 lẻ hai MT,...
      Dự án Boutique Shophouse Melodia, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Sapa city cloud bán 20 lô đẹp nhất dự án nằm trong khu trung tâm hành chính mới hướng Tây Bắc.- DT 100m2 - MT 5m - xây dựng 4 tầng - bàn giao hoàn thiện...

      Cần bán shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      *** Cơ hội đầu tư có 1 0 2 tại TX SAPA- Duy nhất Lô nhà phố thương mại shophouse Trung tâm TX SAPA, sở hữu lâu dài, KD trọn đời. phiên bản giới hạn.-...
      Dự án SaPa City Clouds , Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 75 m2, giá rẻ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 75 m2
      🧧 sổ hồng riêng chính chủ sử dụng lâu dài- HTLS 0 phần trăm năm đầu tiên (chỉ áp dụng đến hết 15.6.2024)- DT 75 mét vuông, xây sẵn 4 tầng...
      Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà phố shophouse thỏa thuận tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán ngay biệt thự mặt ngoài KD tốt.- MT khủng, 18m mặt chính KD đối diện là văn phòng cơ quan + 10m mặt phụ giáp căn hộ.- Mặt đường 15,5 m.- Xây 4T...
      Dự án Jade Square, Đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn shophouse 2 tầng, 160 m2, giá 12,4 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.4 tỷ 160 m2 77,5 triệu/m2
      Bán 2 căn shop khối đế A1, A2 Vinhome Gardenia.Vị trí mặt sảnh tòa A2.Tổng DT 160m2 MT 7m.Tầng 1 - 80.96m2 tầng 2 - 70,11m2.Đang cho thuê siêu thị và nhà...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!