Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn shophouse 74,3000030517578 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường San Hô - Gia Lâm - Hà Nội

      11.5 tỷ 74,31 m2 154,78 triệu/m2
      Shop thương mại dịch vụ khu SH2A đối diện ĐH Vinuni, Gia Lâm, TP Hà NộiDT đất 74.3m²MT 5.5mXây dựng 65m²/sànTổng xây dựng 321m² (căn gần góc có mái)giá...
      Đường San Hô, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố thương mại 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      ->CĐT:Vsip và Việt Nhân->Tiến độ thi công: 1 năm( đã bàn giao nha và sổ)->TT :Theo tiến độ chia nhiều đợt (CĐT chỉ huy động 50 phần trăm vốn)...
      Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, TP Hải Phòng

      Bán shop house 120 m2, thỏa thuận tại Đường 379 - Thị trấn Văn Giang - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 120 m2
      Ra mắt dòng sp VVIP cuối cùng tại dự án Vaquarius, Hyper Buildings - ngôi nhà phố hầm riêng số lượng hữu hạn, tiên phong tại trung tâm Văn Giang.sp hữu...
      Đường 379, Xã Thị trấn Văn Giang, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 151 m2, giá 5,75 tỷ tại 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 151 m2 38,08 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Green River Q. 8 -Gấp- 1Trệt 1Lầu- 2 phòng ngủ 3 toilet- 8x10m-151m²- 5,75tỉ- sổ hồng- Ngay Coopmart - Trung tâm anh...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 120 m2, giá 13 tr tại Hải Châu - Đà Nẵng

      13 triệu 120 m2 0,11 triệu/m2
                                         REGAL PAVILON-  BÁN nhà ...
      Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 135 m2, giá tốt tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      Thỏa thuận 135 m2
      nhà phố thương mại sổ lâu dài mặt đường 30m, đối diện Vinuni Gia Lâm, thành phố Hà NộiDT đất 135 mét vuôngMT 9mXây 67.5  mét vuông/sàn...
      Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 151 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Phạm Thế Hiển - 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 151 m2 34,44 triệu/m2
      BÁN 15 CĂN 1 TRỆT- 1 LẦU (SHOP) GREEN RIVER ĐƯỜNG PHẠM THẾ HIỂN Q. 8. Mua để ở hoặc khai thác cho thuê.Nằm MT đường 12m, đối diện trường cấp 1, KDC đông...
      2225 Đường Phạm Thế Hiển, Quận 8, Phường 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay shop house 64 m2, giá 1,26 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.26 tỷ 64 m2 19,69 triệu/m2
      [ nhà phố thương mại shophouse AN GIA STAR ] 📌 MT QL1A, Tân Tạo, Bình Tân, TP. Thành phố Hồ Chí MinhChỉ với 1tỉ3 KH đã có thể sở hữu 1 TS sinh lời...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn shophouse 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường An Dương Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU bất động sản TP MỚI VỚI GIÁ CHỈ BẰNG 50 phần trăm GIÁ THỊ TRƯỜNG.sp CỰC KỲ GIỚI HẠN, CHỈ 69 CĂN nhà phố thương mại shophouse TRỰC...
      Đường An Dương Vương, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 75 m2, giá 16,8 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      16.8 tỷ 75 m2 224 triệu/m2
      CDT vừa cho ra mắt quỹ căn Vip, Duy nhất 1 căn Shop liên kế Áp Góc View trực diện Công Viên Nước VinwonderDT 75m2 MT 6m * 12,5m Đường...
      Tân Quang, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm và Nghĩa Trụ, Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 238 m2, giá rẻ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 238 m2
      Chủ nhà Cần bán ngay nhà phố thương mại  Sun Plaza Grand Word Hạ Long. Lô Shop mặt tièn. Víp nhất Dự án Sun...
      Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Thành Phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Bán gấp shophouse 238 m2, giá rẻ tại Đường Hạ Long - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 238 m2
      Chính chủ cần sang nhượng Lô nhà phố thương mại MT 30m  Xây 5 tầng .Dự án: Sun Plaza Grand World đường Hạ Long, P. Bãi Cháy, Tp Hạ...

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 237 m2, giá tốt tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 237 m2
      nhà phố thương mại  mặt đường Hạ Long- Cách biển  300m  thuộc CDT Sun gruop Dự án: Sun Plaza Grand World đường Hạ Long, P. Bãi Cháy,...

      Bán nhanh shop house 238 m2, thỏa thuận tại Đường Hạ Long - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 238 m2
      Thu hồi vốn Cần sang nhượng lại căn hộ góc 2 MT nhà phố thương mại mặt đường Hạ Long tại dự án Sun Europe - Sun Plaza Grand...

      Bán gấp shophouse 1 tầng, 59 m2, giá 1,39 tỷ tại Đường Lý Tế Xuyên - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.39 tỷ 59 m2 23,56 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Lý Tế Xuyên , Linh Đông , Thủ Đức - 59m² - Giá 1tỉ390Tr - Gần Bv Thủ Đức - hotline Lâm - Nhà Đẹp Thủ Đức- DT : 59m² ( 4m x 15m )- Thiết kế : 1...
      Đường Lý Tế Xuyên, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn shophouse 110 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Đại Lộ Bình Dương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.3 tỷ 110 m2 48,19 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU bất động sản VỚI GIÁ CHỈ BẰNG 50 phần trăm GIÁ THỊ TRƯỜNGsp CỰC KỲ GIỚI HẠN, CHỈ 69 CĂN SHOP HOUSE TRỰC DIỆN KHU căn hộ chung cư...
      Số 230 Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh shophouses 86 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Trần Quang Khải - Cái Khế - Ninh Kiều - Cần Thơ

      4.35 tỷ 86 m2 50,59 triệu/m2
      Bạn muốn tìm kiếm một không gian sống xanh mát và đẳng cấp giữa trung tâm thành phố. Cần Thơ?Hãy đến với Cara River Park - nơi sở hữu một hệ thống tiện...
      Khu dân cư Cái Khế, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ

      Bán căn nhà phố shophouse 58 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Trần Quang Khải - Ninh Kiều - Cần Thơ

      4.8 tỷ 58 m2 82,76 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà phố thương mại shophouse Cara River Park.4 MT giao thương sầm uất.Với các mặt hướng ra đường lớn và nhìn vào công viên nội khu, mang lại...
      Khu dân cư Cái Khế, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!