Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn shophouse 34 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.9 tỷ 34 m2 173,53 triệu/m2
      chính chủ gửi bán 2 kiot HH Linh Đàm cần bán. - Căn kiot 34m2 hướng sân chung 12 toà HH. - giá: 5ty9. - Căn kiot 70m2 hướng đường Linh Đường MT 7m. - giá:...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn shophouse 151 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 151 m2 36,43 triệu/m2
      Đã có sổ sẵn, có hổ trợ vay từ NHDự án 100 phần trăm cư dân vào ở, trường học bên cạnh, cư dân xung quanh đông đúc.Thiết kế 1 trệt 1 lầu 151m2tầng ...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Thảo Duyên Hơn 1 năm trước

      Bán shop house 100 m2, giá 2 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      - Tên dự án: Central Avenue- Vị trí dự án: Đường trục KDL - Dịch vụ biển Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định- CĐT: Công ty TNHH Phát triển hạ tầng Quy Nhơn- Đơn vị...
      Xã Cát Tiến, Huyện Phù Cát, Bình Định
      C
      Nguyễn Hoàng Thanh Chương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 150 m2, thỏa thuận tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần  bán gấp nên giá tốt  nhất trục hải âu 2,dự án vin ocean park,gia lâmDo không có nhu cầu KD và cần thanh khoản để lo công việc nên chính chủ...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán nhà phố shophouse 90 m2, giá 13 tỷ tại Đường Hùng Vương - Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Công Ty E Chính Thức Phân Phối Dự Án Royal Mansion, Trung Tâm Ngã 6 TP Bắc...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Tiến, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      chính chủ sang nhượng shophouse Green River 1t1l-2pn3wc-151m2-5,9tỷ-shr-rẻ hơn cđt 300tr-0907456379

      5.9 tỷ 151 m2 39,08 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng shophouse Green River 1 trệt 1 lầu 2pn3wc 151m² - 5,9tỷ- rẻ hơn cđt 300tr - 0907456379 - Sổ hồng riêng - bên cạnh trung tâm Anh Ngữ...
      Đường Đường Phạm Thế Hiển, Phường Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 150 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.9 tỷ 150 m2 46 triệu/m2
      𝐑𝐀 𝐌𝐀̆́𝐓 𝐃𝐔̛̣ 𝐀́𝐍 𝐀𝐑𝐓𝐈𝐒𝐀𝐍 𝐏𝐀𝐑𝐊 - 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐏𝐇𝐎̂́ 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀̂𝐌 𝐓𝐇𝐔̉ 𝐃𝐀̂̀𝐔 𝐌𝐎̣̂𝐓, 𝐁𝐈̀𝐍𝐇 𝐃𝐔̛𝐎̛𝐍𝐆Vì sao Artisan...
      Đường Lê Hoàn, Phường Phú Chánh, Tp Mới, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Shophouse Phạm Thế Hiển sổ hồng riêng 1trệt 1lầu 2PN3WC 151m2- 8x10m-5,95 tỷ-cho vay 80%-0907456379

      5.9 tỷ 151 m2 39,08 triệu/m2
      Bán shophouse Phạm Thế Hiển - Green River Quận 8 - gấp - 1 trệt 1 lầu - 2PN 3WC - 8x10m - 151m² - 5,95 tỷ - sổ hồng riêng - sang tên ngay - ngay CoopMart -...

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 168 m2, giá 5,6 tỷ tại đường Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      5.6 tỷ 168 m2 33,34 triệu/m2
      Tại Tầng 5 Eurowindow Đông Trù, Đông Anh, thành phố Hà Nội.sp office-tel phù hợp với đa dạng loại hình! Giá chỉ 34tr/ mét vuông (số lượng căn vô...
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhà phố thương mại 74,4000015258789 m2, giá 13,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      13.5 tỷ 74,41 m2 181,46 triệu/m2
      Cần bán 74,44 mét vuông nhà phố thương mại shophouse Highway TQ5, Trâu Quỳ. Dãy LK9 cách 1 lô ra đường Nguyễn Mậu Tài.+ DT: 75 mét vuông, MT...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 105 m2, giá 11,85 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11.85 tỷ 105 m2 112,86 triệu/m2
      114tr/ mét vuông giá cực rẻ vin OCEAN PARK 3VỊNH TÂY 13 - XẺ KHE 105 mét vuông👉 SHOP VỪA Ở VỪA KD SIÊU ĐẸP👉 sổ hồng riêng SỞ HỮU LÂU...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 90 m2, giá 10 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Giá cũ chưa tăng căn xẻ khe phân khu Thời Đại thẳng trực diện công viên, 10 tòa căn hộ chung cư Masteri  vin Ocean Park 3Đối diện Lối ra căn hộ ...
      Tân Quang, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm và Nghĩa Trụ, Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Bán shop house 84 m2, giá 10 tỷ tại Đường 295 - Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang

      10 tỷ 84 m2 119,05 triệu/m2
      Royal Mansion Bắc Giang - nhà phố thương mại đẳng cấp sắp ra mắt🔑 chào bán 17một căn nhà phố thương mại trong GĐ 1🏛️ Kiến trúc tân cổ điển đẳng...
      Đường 295, Xã Tân Tiến, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay shop house 411 m2, giá 54 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      54 tỷ 411 m2 131,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán lẻ từng căn hoặc mua gộp 2  ngôi nhà MT KD Đường Đỗ Xuân Hợp( 40m chiều rộng) P. An Phú TP.Thủ Đức( Q. 2 cũ). Gặp chủ đàm phán thỏa ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, phường An Phú, TP Thủ Đức, TP HCM

      Bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 151 m2, giá 5,9 tỷ tại 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 151 m2 39,08 triệu/m2
      NH thanh lý nhà phố thương mại shophouse Green River - gấp - 1 trệt 1 lầu - 2 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh - 151m²- 8x10m - 5,9 tỉ - sổ hồng -...
      2225 Đường Phạm Thế Hiển, Quận 8, Phường 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shop house 95 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Đại Lộ Bình Dương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      căn nhà phố thương mại tại dự án Uni-Town TP mới Bình Dương, 2 MT, DT đất từ 95-100 mét vuông, DTXD 298-329 mét vuông- Gần Trung tâm hành...
      Số 230 Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Bán gấp shop house 151 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 151 m2 39,08 triệu/m2
      NH phát mại nhà phố thương mại Green River - gấp - 1 trệt 1 lầu - 2 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh - 151m²- 8x10m - 5,9 tỉ - sổ hồng - ngay...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố thương mại shophouse 183 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 183 m2
      Chính chủ bán căn hộ góc ngã tư Louis City Hoàng Mai.- DT: 183,5m.- Đặc điểm:+ căn hộ góc ngã tư, 3 mặt thoáng (thoáng trước, thoáng hông, thoáng...
      Số 54, Đường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!