Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.062 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 6 tầng, 144 m2, giá 6,77 tỷ tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.77 tỷ 144 m2 47 triệu/m2
      * chào bán 10 lô nhà phố thương mại đẹp nhất dự án.- chào bán lần đầu dãy nhà phố thương mại LK4.- Vị trí đường đôi TL 277 cạnh vòng xuyến.- Hạn xây...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 270 m2, giá 34 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      34 tỷ 270 m2 125,93 triệu/m2
      - Căn nhà phố thương mại KD 24/24 có tổng DT 270m.- Vị trí mặt đường vành đai 3,5. View cầu Đông Tây.- Nằm đầu đường San Hô Hướng đi vào Hồ tạo sóng...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 2 tầng, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Thông tin sàn thương mại.- DT: 514.5m2.- Vị trí: 282 Nguyễn Huy Tưởng.- Sàn thương mại: Tầng 2.- Bàn giao vào hoạt động ngay.- Xung quanh đầy đủ tiện ích:...
      Dự án 282 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại Khu đô thị TNR Goldmark City, 224 m2, giá rẻ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 224 m2
      Tôi cần bán mặt bằng KD  kilometart đang thuê dòng tiền tốt - tỉ suất LN khoảng8 phần trăm/năm.DT 224 - 316m2, HĐ thuê lâu dài anh/chị nhận dòng...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố thương mại Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, thỏa thuận tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 1 m2
      Tổng hợp DT sàn văn phòng bán tại dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân.+ DT: 112 mét vuông, 138 mét vuông, 200 mét vuông, 1000 mét ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 5 tầng, 124 m2, giá 27 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      27 tỷ 124 m2 217,75 triệu/m2
      Cơ hội liền tay - KD ngay cùng nhà phố thương mại shophouse nhà vườn lk - 39.Sở hữu công năng đặc biệt, các căn xẻ khe - nhà phố thương mại ...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn shophouse Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, giá tốt

      Thỏa thuận 239 m2
      Cần sang nhượng sàn thương mại Roman Plaza.Bán sàn thương mại tầng 1 tháp B2 tại Roman Plaza gồm.Sổ 3 - 239 mét vuông, sổ 4 - 265 mét vuông.Sàn...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 5,8 tỷ tại Thanh Xuân

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse chân đế tầng 1, DT 49,8m2 tại dự án Gold Seasons TNR 47 Nguyễn Tuân.- pháp lí bìa đỏ lâu dài siêu hiếm.- Vị trí...

      Cần bán ngay shophouse Chung cư Xuân Phương Residence, 4 tầng, giá rẻ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      Do không có nhu cầu ở nên gia đình cần bán ngay căn nhà phố thương mại mặt đường 30m phố Trịnh Văn Bô, Nam Từ Liêm.DT: 90 mét vuông sẵn nhà 4...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán shop house Vinhomes Green Bay , 4 tầng, 145 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 145 m2
      Chính chủ gửi bán nhanh lô nhà phố thương mại shophouse vin Green Bay Mễ Trì.DT: 145 mét vuông, MT: 9m.Kết cấu: 3 tầng nồi + 1 hầm.căn hộ góc...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 1 tầng, 700 m2, giá 42 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      42 tỷ 700 m2 60 triệu/m2
      Tầng 1 đang cho thuê KD với dòng tiền lớn đều hàng tháng HĐ ổn định lâu dài.Chỗ để xe trước mặt riêng biệt.giá 60tr/ mét vuông.gọi ngay chính chủ:...
      Dự án Tecco Skyville, Đường Quang Lai, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu shophouse The Manor Central Park, 5 tầng, 99 m2, thỏa thuận tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 99 m2
      Cần sang nhượng gấp nhà phố thương mại The Manor Central Park ở hoặc cho thuê đc ngay, nhà full nội thất cơ bản, cao 4 tầng, vị trí đắc địa, thuận...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà phố - shophouse 90 m2, giá 17,1 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      17.11 tỷ 90 m2 190 triệu/m2
      Quý 4 năm 2023 là thời điểm tốt nhất để sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse, liên kế thương mại tại dự án Him Lam Thường Tín:- Mua ngay thời điểm...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Huyện Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán nhanh shophouses Khu đô thị Vinhomes Riverside, thỏa thuận tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 216 m2
      nhà phố thương mại shophouse đẹp nhất vị trí đắc đia nhất vin Long Biên thành phố Hà Nội.Nhà mặt phố Nguyễn Lam KD sầm uất ô tô dừng đỗ bảo vệ 24/7...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà phố thương mại Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 27 tầng, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 172 m2
      Ban quản lý bán sàn văn phòng tầng 2,3 và shop tầng 1 tòa PCC1:- DT đa dạng: 69m2, 137m2, 172 m2, 200m2 và hơn 500m2.- Vị trí tầng 1,2,3 toà căn hộ PC1, 44...
      PCC1 Triều Khúc, 44, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn shophouse 110 m2, giá 17 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      17 tỷ 110 m2 154,55 triệu/m2
      Thường Tín giàu có nổi tiếng nhưng chưa có nơi ăn chơi xứng tầm cho đến khi xuất hiện nhà phố thương mại shophouse Him Lam Thường Tín.KD gì cũng đắt...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại Chung cư Khánh Hội 3, 1 tầng, giá 4,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà trệt khu căn hộ - trung tâm TP Q. 4 - căn hộ góc 2 MT - vừa ở vừa KD 360 Bis Bến Vân Đồn - P. 1 - Q. 4.Giá: 4.9 tỉ. DT. 81.3...
      Khánh Hội 3, 360 Bis, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse 150 m2, giá 31,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 150 m2 210 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại Lumiere Riverside MT Võ Trường Toản.DT 150m2.pháp lí: Sở hữu lâu dài.Giá TT sớm 31.5 tỉ.Giá TT trong 18 tháng đc hỗ trợ LS...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Võ Trường Toản, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!