Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.062 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Bán shophouse Chung cư Imperial Place, 20 tầng, 55 m2, giá 3,6 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng một (nhà phố thương mại shophouse): 3,6 tỉ.Imperial Place Bình Tân là Lựa chọn Yên Tâm về pháp lí.- Vị trí Ngay...
      Imperial Place, 633, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shop house 3 tầng, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Dự án The Standard Tân Uyên liên kế Thuận An.- DT 90 mét vuông thiết kế lệch tầng thông minh, vận dụng tối đa nguồn ánh sáng tự nhiên.- Đang trong GĐ...
      Dự án The Standard, Đường Trịnh Công Sơn, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh shophouses Làng Việt Kiều Quốc tế Hải Phòng, giá 8,18 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      8.18 tỷ 169 m2 48,41 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại (xẻ khe).Làng Việt Kiều Quốc Tế.- nhà phố thương mại 4,5 tầng.- DT: 169m2 x 4,5 tầng.- MT 6m.- Nằm trên trục đường rộng...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu shop house 99 m2, giá 10,66 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      10.66 tỷ 99 m2 107,68 triệu/m2
      - Lần đầu tiên xuất hiện một kiến trúc mang hơi hướng truyền thống Hàn Quốc ở một Đại đô thị với ~ 320.000 dân cư sẽ về đây sinh sống.- Phân khu K-Town một...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay shophouses 99 m2, giá 10,07 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      10.07 tỷ 99 m2 101,72 triệu/m2
      * Căn PĐ5.KT-2x.- DT mặt sàn tầng 1: 81.5 mét vuông.- Tổng DTXD lên tới 315.6 mét vuông.- DT sân vườn: 17.5 mét vuông.- MT: 6m.- Hướng:...

      Bán shop house 99 m2, giá 10,66 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      10.66 tỷ 99 m2 107,68 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư cho quý KH khi chỉ cần bỏ ra 30 phần trăm giá trị ngôi nhà, nhận cam kết tiền thuê với LN 4 phần trăm/năm trong vòng 30 tháng.Với...

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 99 m2, giá 10,66 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      10.66 tỷ 99 m2 107,68 triệu/m2
      - Lần đầu tiên xuất hiện một kiến trúc mang hơi hướng truyền thống Hàn Quốc ở một Đại đô thị với ~ 320.000 dân cư sẽ về đây sinh sống.- Phân khu K - Town...

      Cần bán gấp shophouse Khu đô thị mới Phước Long, giá 5,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 0 m2
      * Bán căn nhà phố thương mại shophouse căn hộ CT4 - HUD đường Số 28 (Trần Cao Vân) - Phước Long - Nha Trang.- DT: 76,98 mét vuông (ngang 5,2m).-...
      Dự án Phước Long, Đường Số 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay shophouses 5 tầng, 120 m2, giá 16 tỷ tại Thành phố Đồng Hới - Quảng Bình

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      Sáng nay, hàng trăm NĐT đã tham gia giao dịch các căn biệt thự biển hoàn thiện nội thất 5* quốc tế tại dự án Regal Legend, trong một event đc tổ chức tại...
      Dự án Regal Legend Quảng Bình, Thành phố Đồng Hới, Quảng Bình
      S
      Chuyên Viên Tư Vấn Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn shophouse 5 tầng, 75 m2, thỏa thuận tại Phường Khai Quang - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán căn trục chính cl6 dự án sky Garden DT 75m2 DTXD 300m- trục chính dự án sky địa điểm vàng nối các khu KD đắc địa .- khi các căn hộ thương mại hình...
      Phố 52, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhà phố - shophouse Khu căn hộ Lexington Residence, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 116 m2 103,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi cần bán sớm:Căn nhà phố thương mại LA103 tại căn hộ CC Lexington ResidencesTổng DT Tim tường: 116  mét vuông - DTSD: 108  mét ...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Thủy - Phú Thọ

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng nhà phố thương mại khoáng nóng Wyndham Thanh Thủy.S: 75 mét vuông.Giá: 3,9 tỉ.- Có bồn ngâm khoáng nóng bơm trực tiếp lên...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp căn shophouse Harbor Bay Quảng Ninh, 5 tầng, 75 m2, giá tốt tại Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 75 m2
      GÓC TÌM CHỦ CẦN TÌM CHỦ MỚI CHO NHÀ liên kế HABOR BAY HẠ LONG ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~DT 75m2 rộng 6.5m xây dựng 5 tầngCách bãi tắm Marina chỉ 150mTrung tâm...
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng shophouse 3 tầng, 105 m2, giá 3,7 tỷ tại Phường 4 - Sóc Trăng - Sóc Trăng

      3.7 tỷ 105 m2 35,24 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn nhà phố thương mại shophouse MT trục đường chính KĐT 5A trung tâm TP Sóc Trăng 1 trệt 2 lầu nhà xây sẵn để trống, nhận nhà KD ngay...
      Phường 4, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán shophouse Khu đô thị 5A, 1 tầng, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Thành phố Sóc Trăng - Sóc Trăng

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      KĐT MỚI MEKONG CENTREHiện tại chỉ cần 30 phần trăm là có thể nhận nhàTT nhẹ nhàng trong 42 tháng Đại đô thị Trung Tâm kiểu mẫu đáng sống nhất TP sóc...
      Dự án Mekong Centre Sóc Trăng, Thành phố Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Thông tin mô tả- Sân bay Cam Cọn đã đc phê duyệt 21/10/2021 thủ tướng chính phủ.- Cao tốc Lào Cai - Sapa sắp đi vào hoạt động.Thông tin sp cao cấp của dự...
      Dự án Sapa Garden Hills, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Sở hữu BĐS hữu hạn đắt đỏ cùng tiềm năng khai thác KD tại Sapa.Từ 5tỉ2 sở hữu cả nhà và đất.Sẵn bìa đỏ.Giá và chính sách CK đợt đầu tốt nhất cho KH đầu...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,27 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.27 tỷ 100 m2 52,7 triệu/m2
      Phố Mây Sapa City Clouds. Ra hàng đợt 1 chỉ duy nhất 20 lô:Lô 100 mét vuông (cả nhà 4 tầng và đất):+ Chỉ hơn 2 tỉ ký hợp đồng mua bán còn lại vay...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!