Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.062 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh shophouses 5 tầng, 199 m2, giá 19,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      19.71 tỷ 199 m2 99 triệu/m2
      chào bán SIÊU PHẨM MEGA GRAND WORLD TP Hà Nội MẶT SÔNG VÀ K. TOWN MẶT QUẢNG TRƯỜNG Tổng DT: 12,2ha. + gọi ngay HOÀNG KHẢI : 0904 080 *** Mật độ xây...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 4,35 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      Với vị trí vàng nằm trong KCN Vsip Từ Sơn Bắc Ninh giáp khu dân đông đúc sầm uất. Với DT 75 mét vuông thiết kế 4 tầng hiện đại. Với quy hoạch của KĐT...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 166 m2, giá 16,3 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      16.3 tỷ 166 m2 98,2 triệu/m2
      Siêu phẩm góc phân khu The Venice Mega Grand World TP Hà Nội.- DT sân vườn: 70.2m2.- DT chiếm đất: 96m2.- diện tích xây dựng: 514,7m2.- Nhận CKTT từ...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn nhà phố shophouse 4 tầng, 140 m2, giá 17,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      17.5 tỷ 140 m2 125 triệu/m2
      CSBH với lợi nhận 17 phần trăm/năm/vốn tự có trong 30 tháng*Căn này có giá niêm yết của CĐT là 21,2 tỉ-Số vốn bỏ ra là 7 tỉ.-LN cam kết cho thuê...

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 4 tầng, 120 m2, giá 22,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      22.5 tỷ 120 m2 187,5 triệu/m2
      K-Town sở hữu vị trí đắc địa tại Mega Grand World thành phố Hà Nội, kế cận trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Ocean Park 2 đã đc quy hoạch,...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp shophouse 5 tầng, 75 m2, thỏa thuận tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 75 m2
      Chỉ 2 tỉ có xe Vinfast & có nhà vin - sổ lâu dài cơ hội đầu tư chắc thắng tại vin Móng Cái.CSBH cho NĐT - siêu hấp dẫn, chưa từng có.1. CK lên đến...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh shophouse 5 tầng, 150 m2, giá 17,5 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      17.5 tỷ 150 m2 116,67 triệu/m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse Vip nhất KD siêu thị.căn hộ góc 2 MT, 1 mặt ở đường 25m đỗ xe thoải mái, 1 mặt cạnh quảng trường trung...

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 4 tầng, 72 m2, giá rẻ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 72 m2
      đẹp góc 3 mặt tháng lối rẽ ra quảng trường và khu để xe gần đường ra vịnh biển 4 mùa dòng tiền ổn định 72 mét vuông xây 1 sàn thêm 75 mét vuông...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, giá 5,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7. Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:- Hình...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 4 tầng, giá 25,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      25.3 tỷ 0 m2
      Grand World thành phố Hà Nội nằm tại trung tâm 2 dự án vin Ocean Park 2 và 3. Dự án ôm sát dọc theo vành đai 3.5 rộng 55m với 8 làn đường. Là mảnh ghép...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse Khu đô thị VCN Phước Long, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse 4 tầng MT đường A1 (Võ Văn Kiệt) KĐT VCN Phước Long 2 giá rẻ 6,5 tỉ.Vị trí: MT đường 48m, cạnh nút giá Võ Văn Kiệt...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố - shophouse Vinhomes Ocean Park , giá 117 triệu tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      117 triệu 85 m2 1,38 triệu/m2
      Gia Đình Mình đang cần tiền để sử lý công việc nên cần bán ngay căn thương mại dịch vụ sh2a DT 85m , đã xây 5 tầng , trục đường thông hồ , khu vực đang...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại 3 tầng, 414 m2, giá 26,31 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      26.31 tỷ 414 m2 63,56 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT bán sàn thương mại chân đế căn hộ Tổ hợp Thương mại, Văn phòng và căn hộ cao cấp Greeen Diamond Plaza 93 Láng Hạ:- Tên thương mại: Green...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn shophouse Chung cư Petrowaco, 1 m2, giá rẻ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 1 m2
      Chỉ 30 tỉ sở hữu siêu phẩm BĐS dòng tiên trung tâm Thủ Đô, nhận đc: * Vị trí trọng yếu, trung tâm của phố tài chính Láng Hạ* 1000m sàn thương mại khối đế...
      Dự án Petrowaco 97 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu shophouse 6 tầng, 100 m2, giá 20 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại mặt phố nội đô thành phố Hà Nội giá rẻ, cách ngã 4 Nguyễn Trãi chỉ 2 ph di chuyển.- chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà mặt phố...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá 9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      9 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại toà A2 vin Gardenia.DT 159.1m2.Tầng 1: 80.6m2.Tầng 2: 78.5m2.pháp lí đã có sổ 50 năm.liên lạc 0329 703 ***
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu shophouses T&T DC Complex, 5 tầng, 68 m2, giá rẻ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Nhà đẹp - MT rộng - hiếm nhà bán.120. SHXX TT - 1 Định Công.Mô tả:+ Căn nhà phố thương mại shophouse khu dự án hỗn hợp 120 Định Công của dự án T&T DC...