Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.062 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      + Đón đầu hạ tầng giao thông tại SaPa, khi sân bay Cam Cọn đi vào hoạt động, thông tuyến đường cao tốc Lào Cai - Sapa.+ Di chuyển từ thành phố Hà Nội...
      Dự án Sapa Heritage, Sa Pa, Lào Cai

      Bán gấp shop house 600 m2, giá 87 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      87 tỷ 600 m2 145 triệu/m2
      Tôi cần bán căn biệt thự đảo 600 mét vuông ở Ecopark - Văn Giang - Hưng Yên.- DT 600 mét vuông.- Hướng sông ĐN.- Hướng cửa TB.- DTXD...
      Dự án Ecopark Grand, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh shophouse 4 tầng, giá 6,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại sao biển dự án vin Ocean Park 2 Căn nhà phố thương mại có DT : 58,5 mét vuông Xây dựng 4 tầng 1 tum hoàn thiện mặt...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 1 tầng, 117 m2, giá 13,9 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      13.9 tỷ 117 m2 118,81 triệu/m2
      1. SHOP KD 24/24: 13,9 tỉ sở hữu 117m2 đất MT 6m đường đại lộ 20m: 81,5m2 xây dựng tầng 1 + 35,5 m2 sân vườn (tổng 315m2 xây dựng).2. Cam kết tiền thuê...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá tốt tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      Thỏa thuận 100 m2
      Mua đc từ đợt 1 chào bán, nay anh/chị KH có nhu cầu chuyển đổi lại 3 căn Shophoup KD vị trí đẹp tại các mặt đường Hồng Quang, Đỗ Quyên, Anh Đào dành cho...
      Dự án Sapa Heritage, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 5 tầng, 48 m2, thỏa thuận tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 48 m2
      Ngon - bổ - rẻ có 1 - 0 - 2 là đây.TT 2tỉ sở hữu nhà Vinhome lại còn dc thêm cả Vin Fat VF8 trị giá 1.2tỉ.Hỗ trợ LS 0 phần trăm 24tháng (2 năm sau giá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      DT 100 mét vuông xây 4 tầng.Nằm trong khu đô thị hướng Tây Bắc nơi có trung tâm hành chính mới Sapa và nhà khách BQP.Cạnh Công viên, bãi đỗ xe, 5...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 1 tầng, giá tốt tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà phố thương mại CT3 Vcn Phước Hải MT đường Văn Tiến Dũng. contact em Hoàng ạ. 0905 907 ***-------------**--------DT 146.4m2 ngang 7mGiá...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà phố shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,26 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.26 tỷ 100 m2 52,6 triệu/m2
      Cần bán lô nhà phố thương mại - trung tâm thị trấn Sapa.Cách Sun Plaza, chợ Tình, nhà thờ Đá 800m, cách hồ Sapa 1,2 kilomet...Thuận tiện đầu tư KD...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 5 tầng, 10 m2, giá 199 tr tại Hoằng Hóa - Thanh Hóa

      199 triệu 10 m2 19,9 triệu/m2
      Chỉ từ 190tr đến hơn 300tr sở hữu ngay gian hàng KD trước tết ngay trong Chợ Vực mới LightLand Hải Tiến.- DT: 6 - 9 mét vuông.- Thời gian thuê lâu...
      Dự án LightLand Hải Tiến, Xã Hoằng Ngọc, Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán nhà phố - shophouse 36 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 36 m2 44,45 triệu/m2
      Hàng hiếm giá rẻ!Bán căn nhà phố thương mại tầng một KD của căn hộ SSH09 Hà Quang 1, Nha Trang.- Vỉa hè cực rộng, phù hợp mọi loại hình KD: Quán nhậu,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      C
      Nguyễn Thị Tuyết Chi Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà phố shophouse 128 m2, giá 13,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      13.5 tỷ 128 m2 105,47 triệu/m2
      Đầu tư nhà phố thương mại shophouse TẠI KV TP Hà NộiĐầu tư SHOP-Grandworl mặt sông Venice GIÁ CŨ RẺ HƠN GIÁ MỚI 4 tỉ hotline EM ĐỂ SỞ HỮU CĂN ĐẸP có...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 64 m2, giá 2,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.8 tỷ 64 m2 43,75 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse căn hộ chung cư SSH07, khu đô thị Hà Quang 01, Nha Trang.- DT: 64m2 ngang 7,2m.- chung cư đã hoàn...
      C
      Nguyễn Thị Tuyết Chi Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 5 tầng, giá 2,07 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      2.07 tỷ 0 m2
      - Cam kết thuê lại 2 năm: 720tr (shop villa), 480tr (nhà phố thương mại).- Tặng gói hoàn thiện tầng 1: 450tr (shop villa), 250tr (nhà phố thương ...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Chỉ từ 2,6 tỉ nhà phố thương mại shophouse trung tâm thành phố Vĩnh Yên; Vị trí đẹp; giá mềm, CK cao; Tăng giá nhanh.Vị trí dự án: Nguyễn Tất Thành,...
      Dự án Sky Garden Vĩnh Yên, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp shop house 3 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố nhà phố thương mại shophouse Vịnh đảo Ecopark Văn Giang - Hưng Yên.- Vị trí ngay gần cổng căn biệt thự đảo.- View nhìn sang căn ...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà phố thương mại giá rẻ tại Xã Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhanh shop GrandWorld:- DT đất: 128,6m2.- DTXD: 282,7m2.- Giá gốc: Hơn 20 tỉ.- giá: Lỗ 30 phần trăm và có thỏa thuận.Do cần vốn bổ sung để...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      + Đón đầu hạ tầng giao thông tại SaPa, khi sân bay Cam Cọn đi vào hoạt động, thông tuyến đường cao tốc Lào Cai - Sapa.+ Di chuyển từ Thủ đô Hà Nội đến...
      Dự án SaPa City Clouds , Sa Pa, Lào Cai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!