Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse 120 m2, giá 3.6 tỷ tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương

      3.6 tỷ 120 m2 30 triệu/m2
      - Nhà 1 trêt, 1 lửng, 1 lầu (3 PN, 3  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 khu vực bếp, sân vườn tiểu cảnh, chỗ đậu oto).- Giá chỉ 30 tr/m²- Kiến trúc...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 145 m2, giá 23.79 tỷ tại 9 - TP Hồ Chí Minh

      23.79 tỷ 145 m2 164,07 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng đầu tiên trong KĐT đẳng cấp của chủ đầu tư Sơn Kim Land, với nhiều ưu đãi cùng cơ hội đầu tư tăng giá cực kỳ tốt.-----** TỔNG THỂ DỰ...
      đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouses 95.5 m2, giá 21 tỷ tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 95,5 m2 219,9 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 95,5m² đường Giáng Hướng - dự án Eurowindow Twin Park - View vườn hoa, bể bơi.+ DT: 95,5m², MT 19,28m, sâu 7,2m, dài 14,96m, tọa Tây Nam...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố shophouse 120 m2, giá 4.5 tỷ tại Đường Lê Trọng Tấn - Rạch Giá - Kiên Giang

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      🏵️ngôi nhà phố đường Lê Trọng Tấn rộng 16m, vỉa hè mỗi bên 3m, sau nhà giáp đường 9m nên KD đc 2 MT hoặc đổ xe, gần ngay công viên hồ cảnh quan 4 mùa...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Hòa, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 154 m2, giá 18 tỷ tại Đường Hùng Vương - Tuy Hòa - Phú Yên

      18 tỷ 154 m2 116,89 triệu/m2
      Regal Maison Phú Yên, nhà phố thương mại shophouse toạ lạc ngay tại đường Hùng Vương, xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên.Regal Maison có thiết kế 5.5 tầng...
      Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse 154 m2, giá 18 tỷ tại Đường Hùng Vương - Tuy Hòa - Phú Yên

      18 tỷ 154 m2 116,89 triệu/m2
      Regal Maison Phú Yên, nhà phố thương mại toạ lạc ngay tại đường Hùng Vương, xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên.Regal Maison có thiết kế 5.5 tầng theo phong...
      Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay shophouses 154 m2, giá 18 tỷ tại Đường Hùng Vương - 9 - Tuy Hòa - Phú Yên

      18 tỷ 154 m2 116,89 triệu/m2
       Regal Maison Phú Yên  Kiệt Tác nhà phố thương mại Tân Cổ Điển Châu Âu  Vị trí đắc địa:- Nằm trên đại lộ Hùng Vương  trục đường duy...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Thành phố Tuy Hòa, Tỉnh Phú Yên

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 120 m2, giá 7.6 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.6 tỷ 120 m2 63,34 triệu/m2
      CHÍNH THỨC MỞ BẢN GIỎ HÀNG cực hiếm "CÓ 1-0-2"SHOPVILLAS PARK VIEW - VIÊN NGỌC XANH GIỮA TRUNG TÂM VÙNG THỦ ĐÔ  --------------------Shopvillas Park...
      Khu Công nghiệp đô thị VSIP, xã Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

      Cần bán nhà phố - shophouse 95 m2, giá rẻ tại Đường Lê Hồng Phong - 2 - Bạc Liêu - Bạc Liêu

      Thỏa thuận 95 m2
      Mặt đường lộ 24mDễ KD và cho thuêTTTM đã hoàn thiện..Nhanh tay lên để sở hữu những chung cư đẹp nhất..Hãy gọi cho e để đc tư vấn vấn kỉ và gặp trực tiêp...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Thành phố Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Sở hữu nhà phố - shophouse 180 m2, giá 66 tỷ tại Đường Lý Sơn - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      66 tỷ 180 m2 366,67 triệu/m2
      Chuyển về Hạ Long bán 180,4m² hai căn nhà phố thương mại shophouse Khai Sơn, đập thông, view hồ điều hòa siêu đẹp.+ DT: 180,4m², MT và hậu 12m, dài 15m,...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 81 m2, giá 6.5 tỷ tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      6.5 tỷ 81 m2 80,25 triệu/m2
      căn nhà phố Đô Thị Biển Bình Sơn (K2) tại TP Phan Rang giá gốc, Không chênh.hotline: 0398 027 712Vị trí: khu đô thị biển Bình Sơn nằm ngay trung tâm ...
      Đường 16/4, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 150 m2, giá 1.5 tỷ tại Xã Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất MT , có nhà và đất KD và buôn bán gấp khu chợ đêm sầm uất bàu bàng , DT 5x30 150 mét vuông sổ sẵn , full thổ cư Đầy đủ...
      Xã Lai Uyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 80 m2, giá 7.15 tỷ tại Xã Dĩnh Kế - Bắc Giang - Bắc Giang

      7.15 tỷ 80 m2 89,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố thương mại 5 tầng dự án Bavella Green ParkDT đất: 80m2MT: 5mDTXD : khoảng360m2bìa đỏ sang tên ngayTiện ích nội khu: TTTM,...
      Xã Dĩnh Kế, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay căn shophouse 138.199996948242 m2, giá rẻ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      Thỏa thuận 138,2 m2
      Cần bán shop house chân đế S2.1701SH18 và S2.1702SH 18Tổng DT 138.2.  ( m 2 )MT 6m55, nằm trên trục đường 52m, đối diện VinUni.Hiện đang cho thuê 50...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse 119 m2, giá 10.9 tỷ tại Huế - Thừa Thiên Huế

      10.9 tỷ 119 m2 91,6 triệu/m2
      🔥 Vị trí chiến lược – Giá trị vượt thời gianTọa lạc tại trung tâm KĐT mới An Vân Dương, BGI Topaz Downtown Huế là biểu tượng của sự phát triển bền vững,...
      Đường Hoàng Quốc Việt , Phường An Đông, Thành Phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp shop house 119 m2, giá 10.9 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Huế - Thừa Thiên Huế

      10.9 tỷ 119 m2 91,6 triệu/m2
      BGI TOPAZ DOWNTOWN HUẾ – KHỞI ĐẦU CHO MỘT CUỘC SỐNG THỊNH VƯỢNG Tâm điểm đầu tư – Lựa chọn lý tưởng để an cư Với vị trí đắc địa và tiện ích hoàn hảo,...

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse, giá 13.5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      13.5 tỷ 74,45 m2 181,36 triệu/m2
      Chính chủ bán 74,44m² nhà phố thương mại shophouse Highway TQ5, Trâu Quỳ. Cách 1 lô ra đường Nguyễn Mậu Tài.+ DT: 75m², MT 5m, dài 15m, đường 13m, tọa...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 3 tầng, 120 m2, giá 7.45 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.45 tỷ 120 m2 62,09 triệu/m2
      Cần tiền bán rẻ hơn thị trường 500 trNằm trên mặt phố đi bộ đường rộng 26m, cạnh trường học liên cấp, cạnh BV, cạnh công viên trung tâm và trung tâm thể...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Huyện Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!