Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Bán gấp shophouse 68,25 m2, giá 4,99 tỷ tại Phường Đồng Hòa - Kiến An - Hải Phòng

      5 tỷ 68,25 m2 73,15 triệu/m2
      Dự án Star Central (HP Elite Central) thuộc Tổ dân phố Đống Khê 1 P. Đồng Hòa Q. Kiến An TP Hải Phòng. Dự án rộng 2 ha gồm 157 căn nhà phố thương mại,...
      Thuộc tổ dân phố Đống Khê 1, P. Đồng Hòa, Q. Kiến An, TP. Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse, giá 6,3 tỷ tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      6.3 tỷ 81 m2 77,78 triệu/m2
      Vì sao NĐT thông minh không thể bỏ qua Bình Sơn Ocean Park?🔹Vốn tự có chỉ từ 900 tr đã sở hữu căn nhà phố 4 tầng cạnh biển🔹 Vị trí mặt biển – ngay trung...
      Đường Yên Ninh, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận

      Sở hữu ngay shophouses 75 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Quán Toan - Quán Toan - Hồng Bàng - Hải Phòng

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Vị trí không thể đẹp hơn:- Dự án tọa lạc tại trục đường Quán Toan 1, P. Quán Toan, Hồng Bàng – khu vực đông cư dân, hoạt động KD nhộn nhịp.- Nằm trong lõi...
      Đường Quán Toan 1, Phường Quán Toan, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 100 m2, giá 9 tỷ tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      BÌNH SƠN OCEAN PARK - KĐT ĐẲNG CẤP NGAY MẶT BIỂN BÌNH SƠN - KHÁNH HÒA 2CĐT: Hacom Holdings - uy tín bật nhất NInh Thuận- Vị trí "TRUNG TÂM CỦA TRUNG TÂM"...

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 75 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Quán Toan - Hồng Bàng - Hải Phòng

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      Cần bán ngay căn LK07 tại Hồng Bàng Midtown.- Nằm ở dãy LK2 vị trí trung tâm KĐT, yên tĩnh, Đông Bắc mát mẻ quanh năm.- DT: 75 mét vuông, 4 + 1 tầng...
      số 1 Đường Quán Toan, Phường Quán Toan, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán shop house 102 m2, giá 12,2 tỷ tại Đường Lê Minh - An Đông - Huế - Thừa Thiên Huế

      12.2 tỷ 102 m2 119,61 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa – trung tâm thành phố. Huế 📌 nhà phố thương mại shophouse sang trọng – MT rộng – KD hiệu quả 📌 Gần TTTM – KDC đông...
      Đường Lê Minh, Phường An Đông, Quận Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh shophouses 110 m2, giá tốt tại Phường Trần Quang Diệu - Quy Nhơn - Bình Định

      Thỏa thuận 110 m2
      Năm 2025 thị trường BĐS phục hồi có nhiều thông tin tích cực, là cơ hội đầu tư BĐS mức giá đáy, tiềm năng sinh lời cao ngay trung tâm TP Quy Nhơn.Cơ hội...
      Đường Long Vân – Long Mỹ, Phường Trần Quang Diệu, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo 11 tháng trước

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 159 m2, giá 28,44 tỷ tại Đan Phượng - Hà Nội

      28.44 tỷ 159 m2 178,87 triệu/m2
      🏡 **TỔNG QUAN DỰ ÁN:*** **Quy mô:** 133 ha với mật độ xây dựng chỉ 25 phần trăm, phần lớn DT dành cho không gian xanh và mặt nước .* **sp:** 2.356...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhanh shop house 92,5 m2, giá tốt tại Phường Trần Quang Diệu - Quy Nhơn - Bình Định

      Thỏa thuận 92,5 m2
      Chỉ 59 tuyệt tác nhà phố thương mại 4 tầng phiên bản giới hạn, kiến tạo một chuẩn mực sống mới và cơ hội đầu tư vượt trội tại trung tâm Quy...
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo 11 tháng trước

      Chuyển nhượng shophouses 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Phường Trần Quang Diệu - Quy Nhơn - Bình Định

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Ra mắt dự án Solera Quy Nhơn biểu tượng sống thịnh vượng ngay trái tim TP.Dự án siêu hot tại trung tâm Quy Nhơn, tọa lạc tại vị trí vàng, nơi hội tụ tiềm...

      Sở hữu nhà phố - shophouse 365 m2, thỏa thuận tại Đường Hồ Văn Lâm - 2 - Tây Ninh - Tây Ninh

      Thỏa thuận 365 m2
      Vị trí tọa lạc ngay trung tâm hành chính, thương mại và dịch vụ của TP Tây Ninh.Với vị trí đắc địa & duy nhất – Căn penthouse nằm trên cùng trong...
      Số 6 đường Hồ Văn Lâm, Phường 2, TP. Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Phường Trần Quang Diệu - Quy Nhơn - Bình Định

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      XIN GIỚI THIỆU a/c GIỎ HÀNG ĐẦU TIÊN DỰ ÁN nhà phố thương mại- Tên pháp lí dự án : KĐT Long Vân, P Trần Quang Diệu, TP Quy Nhơn , Bình Định.- Tên thương...

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 75 m2, giá 5,68 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.68 tỷ 75 m2 75,72 triệu/m2
      🎯 nhà phố thương mại shophouse CENTA CITY 75 mét vuông - VỊ TRÍ VÀNG - 5,6x tỉ GIÁ CỰC TỐT NGAY TẠI TRUNG TÂM VSIP HẢI PHÒNG!🔥 nhà phố thương ...
      Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, TP Hải Phòng

      Bán shop house 102 m2, giá rẻ tại Đường Võ Nguyên Giáp - An Đông - Huế - Thừa Thiên Huế

      Thỏa thuận 102 m2
      Vị trí: đường nội khu số 9, KĐT mới An Cựu, An Đông, TP Huế.Đặc điểm:- DT đất 102 m2, rộng 6 mét, dài 17 mét.- Nhà 6 tầng (5 tầng chính và 1 tầng mái), 3...
      đường số 9, Khu đô thị mới An Cựu, Thành phố Huế

      Bán gấp shophouse 135 m2, giá 25 tỷ tại Đường 1/4 - Cát Bà - Cát Hải - Hải Phòng

      25 tỷ 135 m2 185,19 triệu/m2
      🎉chào bán quỹ căn thấp tầng nhà phố thương mại shophouse thương mại tại dự án Xanh Island trung tâm vịnh cát bà.🏨 Ra mắt 225 căn Townhouse vị trí...
      Đường 1/4, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 50 m2, giá 3,4 tỷ tại Việt Yên - Bắc Giang

      3.4 tỷ 50 m2 68 triệu/m2
      🍀🍀 nhà phố thương mại shophouse mà lại sở hữu vĩnh viễn, dưới chân đế của 16 tòa căn hộ chung cư với hơn 6000 căn hộ chung cư💥 Vị trí: Nằm giữa...
      Thị trấn Thị trấn Nếnh, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 94,5 m2, giá 25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      25 tỷ 94,5 m2 264,56 triệu/m2
      Bán 94,5m² nhà phố thương mại Sông Hồng, trung tâm vùng lõi Gia Lâm, tiện ích ngập tràn.+ DT: 94,5m², MT và hậu 6,3m, dài 15m, nhà tọa Đông Bắc.+ giá:...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay shophouses 81 m2, giá 10 triệu tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      10 triệu 81 m2 0,13 triệu/m2
      hotline Thuấn bất động sản Và Hơn Thế Nữa: 0938.363.007 để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi công...
      Xã Ngọc Thanh, Thị xã Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa 12 tháng trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!