Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.061 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 4 tầng, 78 m2, giá 18 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      18 tỷ 78 m2 230,77 triệu/m2
      - MT 6m, 2 MT KD.- DT tầng 1: 78 mét vuông.- Tổng sàn xây dựng 5 tầng 1 tum 401,5 mét vuông.- View trực diện sông Venice.- Nằm trên trục chính...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu shophouse 5 tầng, 90 m2, giá 17,73 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      17.73 tỷ 90 m2 197 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà phố thương mại shophouse trục đường 35m.Song tài sinh lộc=BX - 33.Toạ lạc trên trục đường Biển Xanh rộng 35m.Vị trí kim cương, tiếp giáp...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu shophouse 3 tầng, giá rẻ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 0 m2
      * Bán căn nhà phố thương mại shophouse siêu VIP, vị trí tốt nhất cả dự án.* Shop 2 MT rộng 7m, KD 24/24 lần đầu tiên có tại Miền Bắc. Tọa lạc sát bờ...

      Sở hữu nhà phố - shophouse 120 m2, giá 17,8 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      17.8 tỷ 120 m2 148,34 triệu/m2
      Mega Grand world Thủ đô Hà Nội duy nhất căn mặt sông View quảng trường ánh sáng- Chính sách vô cùng hấp dẫn: Mua nhà xịn - tặng xế sang. Chỉ có tại thời...
      Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh shop house 4 tầng, giá 17,86 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      17.86 tỷ 0 m2
      - Sở hữu ngay căn nhà phố thương mại shophouse tại trung tâm du lịch lớn nhất miền Bắc.- Nằm trong phân khu K - Town phong cách phố chợ Hàn Quốc, KD...

      Chuyển nhượng shop house 3 tầng, 117 m2, giá 17 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 117 m2 145,3 triệu/m2
      PĐ. KT - 15 - kiệt tác phố Hàn tại phía Đông Thủ đô Hà Nội.PĐ. KT - 15 nằm trong phân khu K - TOWN thuộc dự án Megagrand World Thủ đô Hà Nội, sở hữu...

      Cần bán ngay shophouse 5 tầng, 96 m2, giá 16,41 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      16.41 tỷ 96 m2 170,94 triệu/m2
      💥SIÊU HOT💥Ra hàng dãy nhà phố thương mại shophouse Phố Biển 19 đối diện quảng trường pizza ( nơi diễn ra show diễn thực cảnh Grand Voyage ) tại Mega...
      The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 4 tầng, 117 m2, giá 17 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 117 m2 145,3 triệu/m2
      - Nằm ở mặt đường vành đai 3,5.- Với mức giá cực hấp dẫn 17.xxx tỉ.- pháp lí minh bạch 100 phần trăm.- CĐT uy tín.- Lợi thế về DTSD lên tới...

      Bán gấp nhà phố thương mại 5 tầng, 78 m2, giá tốt tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 78 m2
      * Bán căn nhà phố thương mại siêu VIP, vị trí đắc địa view sông.* Shop 2 MT rộng 6m, KD 24/24 lần đầu tiên có tại Miền Bắc. Tọa lạc sát bờ sông hưởng...

      Sở hữu ngay căn shophouse 1 tầng, 84 m2, giá 13,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      13.5 tỷ 84 m2 160,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố thương mại Kinh Đô 8 - 4x dự án vin Ocean Park 2 The Empire.- DT: 84m2.- MT: 7m, sâu 20m.- Xây dựng 1 tầng: 70m2. Tổng diện ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà phố shophouse 90 m2, giá 17 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Đại lý có căn độc quyền, giá siêu hấp dẫn, hàng hiếm.PB19 hàng lâu dài.Giá 17 tỉ.liên lạc 0987 866 ***

      Cần bán ngay shophouses 4 tầng, giá 17,86 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      17.86 tỷ 0 m2

      Cần bán nhà phố shophouse 5 tầng, 91 m2, thỏa thuận tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 91 m2
      Cơ hội cuối cùng sở hữu nhà phố thương mại mặt sông Venie - mặt quảng trường Venie.Mega Grand World TP Hà Nội - nhà phố thương mại view sông venie,...
      P
      Hòa Kona Bđs Vinhomes Ocean Park Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay shop house 4 tầng, 150 m2, giá 20 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      Shophoues KD xuyên ngày đêm 24/24, khai thác dòng tiền cực lớn tại điểm đến du lịch mới của Miền Bắc Việt Nam Grand World thành phố Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 55 m2, giá 10,72 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      10.72 tỷ 55 m2 194,91 triệu/m2
      Sở hữu ngay nhà sang lại đc tặng thêm xế sịn.Bỏ ra trước có 3,2 tỉ, nhận nhà về ở sớm hoặc cho CĐT thuê lại, lại có thêm dòng về đều hàng tháng.Trong 2 năm...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Đường 5B, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh shophouses 5 tầng, 55 m2, giá 10,42 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      10.42 tỷ 55 m2 189,46 triệu/m2
      Vị trí vin Ocean Park 3 Mega Grand World thành phố Hà Nội.Ở trái tim của Q. Oean City.Cận thị, nhị cận giang, tam cận lộ, có đầy đủ hết các yếu tố của...

      Bán gấp shophouse 5 tầng, 80 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Quỹ căn đẹp giá siêu mềm Grand World, mặt sông Venice siêu hot, chính sách cực kì tốt. LH liên hệ: 0913 052 ***- Vốn ban đầu chỉ cần 4 tỉ,Hỗ trợ vay...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà phố thương mại 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng gấp căn nhà phố thương mại mặt phố đi bộ Nhật Bản dự án Wyndham Thanh Thủy.S: 75m2.Giá: 3.8 tỉ.Bao mọi chi phí sang nhượng ra...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ
      T
      Tổng Đại Lý Wyndham Thanh Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!