Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.061 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng shop house 3 tầng, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      chào bán căn nhà phố nhà phố thương mại Phước Điền Midtown ngay trung tâm thành phố Thuận An giá gốc CĐT căn nhà phố Phước Điền Midtown - Bình...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay shop house 3 tầng, giá 3,9 tỷ tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt tiền thương mại Phước Điền Midtown Đường Bình Chuẩn 34 Thuận An Bình Dương.Với 60 ngôi nhà phố mặt chợ phiên bản giới hạn duy nhất ngày trung...

      Bán nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 3,65 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      SUN CASA CENTRAL[Bán] căn nhà phố 1 trệt 2 lầu dự án Sun Casa Central tại trung tâm VSIP 2 Bình DươngVị trí đối diện khu tiện ích lớn: hồ bơi, fitness,...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse 50 m2, giá 2,35 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      + Bán rẻ nhà phố thương mại shophouse khối đế EcoXuân liên kế Lotte Lái Thiêu Thuận An Bình Dương+ Giá 2.350 tỉ+ DT: 50 mét vuông, tầng một+ NH...
      Dự án Eco Xuân - Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Nguyễn Ngọc Kinh Đô Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn shophouse 3 tầng, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền nhà phố thương mại Phước Điền Midtown ngay trung tâm thành phố Thuận An, giá chỉ 3,9 tỉ/căn (chưa thuế giá trị gia tăng), SHR...

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 3 tầng, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Khu phố thương mại Phước Điền Midtown.- Giá 3,9 tỉ vnd.- DT: 5 x 12, DT sàn 180 mét vuông.- 1 trệt, 2 lầu, thích hợp vừa để ở, vừa KD.- Sẵn sổ hồng ...

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 3 tầng, 100 m2, giá 3,75 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Tôi cần bán lỗ 2 tỉ - đầy đủ nội thất.Bán ngộp nhất căn nhà phố thương mại shophouse KD đường chợ DB4 - khu công nghiệp VSIP2 - Bình Dương.- DT:...
      Dự án Sun Casa, Đường DB4, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 4 tầng, 120 m2, giá 13 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      13 tỷ 120 m2 108,34 triệu/m2
      bán nhanh trả nợ NH - nhà phố thương mại shophouse phố đi bộ Regal Pavillon Đà Nẵng.Mua 15,6 tỉ bán cắt lỗ 13 tỉ còn thỏa thuận mạnh.- chủ đầu tư...
      Dự án Regal Pavillon Đà Nẵng, Đường Hóa Sơn 10, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Chuyên Trang Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà phố shophouse 4 tầng, 140 m2, giá 8,6 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      8.6 tỷ 140 m2 61,43 triệu/m2
      Sở hữu ngay nhà phố thương mại Sapphire Gem 140 mét vuông mặt đường 36m - Cửa ngõ vào vin Vũ Yên 5 ph.Giá sốc: 8,6xx tỉ (x cấp 1).- DT:...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 110 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      6.5 tỷ 110 m2 59,1 triệu/m2
      Do khách không cân đối đc tài chính nên cần ra căn dãy phố Đông với giá 6,5 tỉ (không bao 5 phần trăm sổ).Thuế phí KH tự kê.gọi ngay: 0762 690 ***
      Dự án Imperia Grand Plaza Đức Hòa, Đường 3/2, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 4 tầng, 77 m2, giá rẻ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      Thỏa thuận 77 m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Vincom Lê Thánh Tông.DT: 77 mét vuông.Hướng: Đông tứ trạch.Giá: 14.x tỉ.- Nhà đã hoàn thiện thang máy vị trí...
      Dự án Vincom Shophouse Lê Thánh Tông, Đường Lê Thánh Tông, Phường Máy Tơ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 3 tầng, 596 m2, giá 26 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      26 tỷ 596 m2 43,63 triệu/m2
      Bán siêu phẩm Villa nhà phố thương mại shophouse dinh thự mặt phố 600 mét vuông đầu tiên tại có 1 - 0 - 2 tại Hải Phòng.- Giá cực hấp dẫn: 46...

      Bán gấp căn shophouse 5 tầng, 77 m2, giá 8,47 tỷ tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      8.48 tỷ 77 m2 110 triệu/m2
      Siêu phẩm đầu tư Hoàng Huy New City - Hải Phòng (GĐ I) chính thức trình làng.Dự án "siêu Hot" nằm trên trục đường Đỗ Mười (cạnh trung tâm hành chính mới TP...
      Dự án Hoàng Huy New City, Đường Đỗ Mười, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nhà phố shophouse 5 tầng, 119 m2, giá 10,35 tỷ tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang

      10.36 tỷ 119 m2 87 triệu/m2
      phố đi bộ bắc giang alk26 - alk33 hàng CĐTkhông mất phí sang nhượng,giá rẻ hơn thị trường 2 giáhotline em thiện 0981 057 ***
      Dự án HP Intermix Bắc Giang, Bắc Giang, Bắc Giang
      N
      Đức Thiện BDS CÔNG NGHIỆP Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay shophouse 125 m2, giá 9 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      Danh sách quỹ căn sang nhượng & quỹ căn mới TT 3 năm - tại TP coffee của Ông Đặng Lê Nguyên Vũ.* Quỹ căn sang nhượng đã TT 95 phần trăm - đang làm...
      Dự án Thành Phố Cà Phê The Coffee City, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 84 m2, giá tốt tại Điện Biên Phủ - Điện Biên

      Thỏa thuận 84 m2
      chào bán dự án Vincom nhà phố thương mại Điện Biên.CĐT: Tập đoàn Vingroup.Tên dự án: Vincom nhà phố thương mại Điện Biên.Vị trí của dự án: P. Mường...
      Dự án Vincom Shophouse Điện Biên, Phường Mường Thanh, Điện Biên Phủ, Điện Biên

      Cần bán nhà phố thương mại 5 tầng, 140 m2, giá 22 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      22 tỷ 140 m2 157,15 triệu/m2
      Giờ em bán căn nhà phố thương mại shophouse view quảng trường The Venice ngắm show diễn The Grand Voyage này thì có ai quan tâm không nhỉ.Vốn tự có...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 5 tầng, 65 m2, giá 7,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 65 m2 120 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại Sao Biển view trực diện vườn hoa cực đẹp giá trị chỉ 7,8 tỉ.- DT: 65m2.- Xây dựng 5 tầng.- Tổng DTXD: 263,8m2.- Sổ lâu dài.-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!