Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.060 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp shop house 105 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      9 tỷ 105 m2 85,72 triệu/m2
      căn hộ góc trục Limoni 1.Hiện trạng: Nhà thô.DT đất: 105 mét vuông.DT sàn: 82,5 mét vuông.Tổng DT XD: 412,5 mét vuông.hợp đồng mua ...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 70 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Vị trí đẹp vài bước chân ra biển hồ và trung tâm thương mại Vincom Vì gia đình cần tiền gấp nên bán cắt lỗ Giá mua 15 tỉ Giờ bán chỉ 10 tỉDT 70mMT...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại 5 tầng, 90 m2, thỏa thuận tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      * Cần bán ngay căn nhà phố thương mại LK 30 dự án Hinode Royal Park.- Là dự án tâm điểm của huyện Hoài Đức, nằm ngay trung tâm, tương lai lên Q. vào năm...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 1 tầng, 70 m2, giá 11 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Shop chân đế toà GS1 Vinhome Smart City Tây Mỗ.căn hộ góc 2 MT.MT rộng 10m.DT 70m2.Hiện đang cho thuê 720tr/năm trong 5 năm nhận tiền 3...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn shophouse 40 tầng, 74 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 74 m2 44,6 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê nhà phố thương mại khối đế IA20 Ciputra giá 3.3ty 0382 276 ***.Thông tin mô tả.Bán và cho thuê sàn văn phòng, thương mại tòa IA20...
      Dự án IA20 Ciputra, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán shophouses 2 tầng, 109 m2, giá 4,03 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.04 tỷ 109 m2 37 triệu/m2
      - Bán sàn văn phòng dự án NHS Trung Văn - Nam Từ Liêm - thành phố Hà Nội - DT: 70m - 88m - 93m - 100m - 109m.- giá: 38 - 41 tr/m.- Đóng 30 phần ...
      Dự án NHS Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay shophouse 4 tầng, giá rẻ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      CĐT chào bán quỹ căn nhà phố thương mại cuối cùng tại dự án vin Ocean Park Gia Lâm.Tổng phân khu 24 căn.Giá dự kiến 10 tỉ.DT 61,2 mét vuông -...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 78 m2, giá 5,2 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      Chỉ 5.2 tỉ, căn đế căn hộ Việt Hưng. KD, vỉa hè, dòng tiền 15tr/tháng, lô góc.DT sử dụng 78 mét vuông - MT 8m.Khu vực nhiều người qua lại, view công...
      Dự án Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 2 tầng, 117 m2, giá 9,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.5 tỷ 117 m2 81,2 triệu/m2
      Thông tin căn shop của tôi:- Tổng DT sàn 160 mét vuông (DT SHR 2 tầng chính 117 mét vuông, có thêm tầng lửng DT 43 mét vuông giữa 2 tầng...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn shophouse 6 tầng, 124 m2, thỏa thuận tại Phường Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 124 m2
      nhà phố thương mại shophouse Thanh Xuân - Nguyễn Xiển MT 8 M - Vị trí Đẹp Công Phố.Đối Diện Khu căn hộ chung cư. Gần trường học , Khu VăN Phòng công...
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 81 m2, giá 10,7 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      10.7 tỷ 81 m2 132,1 triệu/m2
      nhà phố thương mại có sẵn KD ngay - đc vay vốn NH - Tặng xe VF8 tại vin Ocean Park 1 - Q. Gia Lâm.Chính chủ muốn bán để chuyển đổi mục đích sử dụng. nhà ...

      Bán căn shophouse 5 tầng, giá 24 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      24 tỷ 0 m2
      căn biệt thự ngay ngã 4 Nguyễn Xiển - Khuất Duy Tiến.- Nằm trên trục đường Lương Thế Vinh nối dài. Đường quy hoạch 30m, vỉa hè rộng 7,5m.- Xây theo kiến...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố shophouse 5 tầng, 81 m2, giá rẻ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      Thỏa thuận 81 m2
      chào bán chỉ 24 ngôi nhà phố thương mại vin Ocean Park Gia Lâm - KD 24/24 với hơn 220.000 dân cư hiện hữu.liên hệ ngay 0968 663 ***.+ Sở hữu ngay chỉ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà phố shophouse 4 tầng, 80 m2, giá rẻ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      nhà phố thương mại vin OCEAN PARK GIA LÂM GIÁ HỢP LÝ - ĐÃ CÓ SẴN bìa đỏ - SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ SINH LỜI VỚI LƯỢNG dân cư HIỆN HỮU - ĐÓN ĐẦU LÀN SÓNG ĐẦU TƯ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại giá 6,79 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.79 tỷ 0 m2
      - Sàn văn phòng DT 138,1  mét vuông, giá 6,785 tỉ, bìa đỏ lâu dài chưa bằng giá một căn 3 PN tại Thanh Xuân.- Vị trí tại tòa Goldseasons 47 Nguyễn...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn shophouse 335 m2, giá 26,8 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      26.8 tỷ 335 m2 80 triệu/m2
      Chính thức Bán nhà phố thương mại Green Town Bình Tân block căn hộ B1 giá gốc CĐT - khu đông cư dân, vị trí đẹp ngay 2 MT Đường Số 3 & Đường Số 8.- DT...
      Dự án Green Town Bình Tân, Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà phố shophouse 100 m2, giá tốt tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 100 m2
      Eco Smart City chuẩn bị chào bán nhà phố thương mại shophouse Lotte Thủ Thiêm tại TTTM 5* + mới tại Hồ Chí Minh. Với các chính sách và ưu đãi hấp dẫn...
      Dự án Eco Smart City, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shophouses 3 tầng, 150 m2, giá 31 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 150 m2 206,67 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Lumiere Riverside, DTSD 150m2, 1 trệt 2 lầu.Vị trí căn hộ góc.MT thoáng rộng 300m2. Cao 3 tầng có thể quảng cáo.Đối diện Masteri...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!