Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà phố thương mại Shophouse giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 830 Nhà phố thương mại Shophouse đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp shop house 2 tầng, 85 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.9 tỷ 85 m2 81,18 triệu/m2
      - chào bán nhà mặt tiền thương mại Artisan Park MT Lê Hoàn, Hòa Phú Thủ Dầu 1 Bình Dương.- CĐT BĐS số 1 Malaysia uy tín Gamuda Land.- pháp lí chuẩn...
      Dự án Artisan Park, Đường Lê Hoàn, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, giá 5,56 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      5.56 tỷ 109 m2 51,01 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại có sẵn SHR, giá chỉ 5.x cực tốt, Sổ cầm tay. nhận nhà KD ngay. liên hệ ngay 0966 480 ***
      Dự án EcoCity Premia, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 3 tầng, 123 m2, giá 6,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai

      6.7 tỷ 123 m2 54,48 triệu/m2
      Izumi City là dự án trọng điểm của Nam Long Group, bắt đầu triển khai chào bán GĐ 1 từ tháng 10/2021 với 275 ngôi nhà phố liên kế và nhà phố thương ...
      Dự án Izumi City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Cần bán ngay căn shophouse 5 tầng, 48 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      chính chủ cần sang nhượng gấp lên bán cắt lỗ từ 15 - 30 phần trăm giá trị tại vin Ocean Park 2 tùy theo từng phân khu, vị trí. Chỉ bán trong tháng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu shophouses 65 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      5 căn liên kế rẻ nhất vin Ocean Park 2 - The Empire.Chính sách vô cùng linh hoạt.Hỗ trợ vay vốn 705 miễn gốc lãi 24 tháng.TT không vay CK 12 phần ...

      Cần bán shophouse 88 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      6 tỷ 88 m2 68,19 triệu/m2
      Chuẩn bị chào bán phân khu hot nhất cuối năm tại vin Ocean Park Gia Lâm Thủ đô Hà Nội - Là một trong những phân khu KD sầm uất nhất tại Ocean Park - Hỗ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 3 tầng, 105 m2, giá 6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay lại nhà phố thương mại shophouse Dragon Village.DT đất: 7x15~105 m2.DTXD: 225,43 m2.Giá 6 tỉ.Kết cấu: 1 trệt KD 2 lầu ở.Lộ giới: 20...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 47 m2, giá 7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 47 m2 148,94 triệu/m2
      Hàng Hiếm - Bán Căn Shop Vừa Xinh DT : 47m2 : - Cho Thuê Đạt : 40 - 45tr/tháng - Vào Tiền : 2,2 tỉ - NH Giải ngân : 4,8 tỉ - Dễ đầu tư - Vừa Dòng Tiền...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 85 m2, giá 7 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Chuẩn bị chào bán phân khu HOT tại vin Ocean Park Gia Lâm.- Là một trong những phân khu KD sầm uất nhất tại Ocean Park.- Vốn bỏ ra chỉ 3 tỉ nhận nhà KD và...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố shophouse 4 tầng, 105 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Số lượng có hạn:Tổng GĐ1 là 18một căn - trong đó 134 căn shop house và 47 căn BT.1. nhà phố thương mại shophouse DT: 105 - 120m - mật độ XD...
      Dự án Flamingo Golden Hill, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 48 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      bán ngay nhà phố thương mại shophouse cắt lỗ gần vườn hoa căn hộ chung cư tại vin Ocean Park 2.liên hệ ngay:0973 995 ***chính chủ cần sang nhượng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh shop house 4 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp lô nhà phố thương mại shophouse 100 mét vuông, mặt đường đôi 60m (Lê Đức Anh) tại KĐT bậc nhất Eco garden.- DT 100 mét ...
      Dự án Eco Garden Huế, Phường Thủy Vân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay shop house giá 6,5 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      6.5 tỷ 0 m2
      nhà phố thương mại vị trí kim cương kế cận công viên trung tâm.Giá hợp đồng mua bán 6,5 tỉ.- Ký hợp đồng mua bán Nhận ngay quà tặng xe oto VF8 trị...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 82 tầng, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      sang nhượng gấp lô căn biệt thự Song lập thương mại 150m, mặt đường trung tâm 36m tại dự án Eco Garden, TP Huế.- DT 150m, xây thô hoàn thiện mặt ngoài.-...
      Dự án Eco Garden Huế, Phường Thủy Vân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 87 m2, giá 6,1 tỷ tại Đại lộ Nam Sông Mã - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      6.1 tỷ 87 m2 70,12 triệu/m2
      SIÊU DỰ ÁN HÚT DÒNG TIỀN CUỐI NĂM 2023 RA MẮT BOM TẤN ĐẦU TƯ CENTRAL RIVERSIDE VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TP THANH HÓA VỊ TRÍ TRUNG TÂM CỦA TRUNG TÂM Bên Đại lộ Nam...
      Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán nhà phố thương mại 3 tầng, 168 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      7 tỷ 168 m2 41,67 triệu/m2
      Bán Hoặc Cho Thuê Dài Hạn ngôi nhà Thô Lô SH4 Phú Gia, Đường Dương Thị Sen, KĐT Phú Cường, TP Rạch Giá, Kiên Giang. Nhà thô hoàn thiện MT, Đối diện Công...
      Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán ngay căn shophouse 2 tầng, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      ngôi nhà phố nhà phố thương mại siêu đẹp ngay trục đường chính 20m thông ra biển đại đô thị biển Nova Phan ThiếtDT 6x20m, trệt lầuKhu phố đẹp, sang...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhà phố thương mại shophouse 85 m2, giá 7 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Chuẩn bị chào bán phân khu hot tại vin Ocean Park Gia Lâm.- Là một trong những phân khu KD sầm uất nhất tại Ocean Park.- Vốn bỏ ra chỉ 3 tỉ nhận nhà KD và...

      Mua bán nhà phố thương mại (shophouse) Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà phố thương mại (shophouse) tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà phố thương mại (shophouse) Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà phố thương mại (shophouse) Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà phố thương mại (shophouse) tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà phố thương mại (shophouse) Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà phố thương mại (shophouse). Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà phố thương mại (shophouse) tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.