Thông tin mô tả
Mặt đường lớn
-
-
- Khu vực
-
- Nhận ngay dòng tiền cho thuê dài hạn 10 năm mà không cần tìm khách.
Ngoài ra còn các
-
Giá: 24 Tỷ
Diện tích: 290 m2
Giá/m2: 82,76 Triệu/m2
986071
Nguyễn Đình Tuấn
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2
Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,5 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
37 tỷ
118 m2