Thông tin mô tả
Đang cho thuê 150tr/tháng 560
- - Vị trí: Gần mũi tàu Âu Cơ Lũy Bán Bích, vị trí
- -
- - Giá: 90
-
- - Hình ảnh và thông tin chính xác 100
-
-
- ĐT: 0932 084 ***. Địa ốc Tân Phú:
-
Giá: 90 Tỷ
Diện tích: 560 m2
Giá/m2: 160,71 Triệu/m2
815111
Mua bán
Đang cho thuê 150tr/tháng 560
- - Vị trí: Gần mũi tàu Âu Cơ Lũy Bán Bích, vị trí
- -
- - Giá: 90
-
- - Hình ảnh và thông tin chính xác 100
-
-
- ĐT: 0932 084 ***. Địa ốc Tân Phú:
-
Phụng Rich
Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
42 tỷ
230 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2