Thông tin mô tả
Bán nhà MT đường Cao Văn Ngọc, P. Phú Trung, Q. Tân Phú.
-
- Cấu trúc: Trệt + 1 Lầu + ST. Ôtô đậu trong nhà.
- Đường hiện hữu lộ giới 6m.
- Vị trí thuận lợi di chuyển Gần Đầm Sen, Kênh Tân Hóa, Khuông Việt...
Xem nhà
Giá: 21,7 Tỷ
Diện tích: 166 m2
Giá/m2: 130,72 Triệu/m2
698063
Mua bán
Bán nhà MT đường Cao Văn Ngọc, P. Phú Trung, Q. Tân Phú.
-
- Cấu trúc: Trệt + 1 Lầu + ST. Ôtô đậu trong nhà.
- Đường hiện hữu lộ giới 6m.
Xem nhà
Quang
Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
42 tỷ
230 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2