Thông tin mô tả
BÁN
+
+ KHU VỰC SUNG TÚC, AN NINH , THÂN THIỆN , TRONG LÀNH
+ Giáp Tân Hương, Vườn Lài , Tân Quý, Gò Dầu
CHUYÊN BÁN NHÀ
MIỄN MÔI GIỚI
Giá: 16,5 Tỷ
Diện tích: 144 m2
Giá/m2: 114,58 Triệu/m2
818720
Mua bán
BÁN
+
+ KHU VỰC SUNG TÚC, AN NINH , THÂN THIỆN , TRONG LÀNH
+ Giáp Tân Hương, Vườn Lài , Tân Quý, Gò Dầu
CHUYÊN BÁN NHÀ
MIỄN MÔI GIỚI
Lê Thanh Duy
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2